லஞ்ச ஊழல் வழக்கு – தம்பதியர் எம்ஏசிசியால் கைது

புத்ராஜெயா: 3.4 மில்லியன் சம்பந்தப்பட்ட லஞ்சம் மற்றும் பணமோசடி ஆகியவற்றை ஏற்றுக்கொண்டதாக எண்ணெய் மற்றும் எரிவாயு நிறுவனத்தின் சொத்து மேலாளர் மற்றும் அவரது மனைவி மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) கைது செய்தனர்.

இந்த ஜோடி ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 14) பிற்பகல் 2 மணியளவில் எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தால் கைது செய்யப்பட்டனர். ஆதாரங்களின்படி, சொத்து மேலாளர் பல ஒப்பந்தக்காரர்களிடமிருந்து 2017 மற்றும் 2019 க்கு இடையில் பெட்ரோல் நிலையங்களை உருவாக்க டெண்டர்கள் வழங்கப்பட்ட பின்னர் வெகுமதியாக பணத்தை ஏற்றுக்கொண்டதாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேகநபர் பெற்ற பணம் பின்னர் முதலீடுகளுக்கும் சொகுசு கார்களை வாங்குவதற்கும் பயன்படுத்தப்பட்டது என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு வட்டாரம் தெரிவித்தது.

தம்பதியினரின் சேமிப்புக் கணக்கிலிருந்து நிலையான வைப்பு கணக்கிற்கு RM684,000 மாற்றப்பட்டதாக விசாரணையாளர்கள் கண்டறிந்தனர். தம்பதியினரின் வசம் உள்ள 1.9 மில்லியன் மற்றும் RM300,000 மதிப்புள்ள வெளிநாட்டு நாணயத்தையும் அதிகாரிகள் மீட்டனர்.

பணமோசடி தடுப்பு, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதி மற்றும் சட்டவிரோத செயல்கள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 4 (1) (b) இன் கீழ் பல குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்ள இருவரும் ஷா ஆலம் நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வரப்படுவார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here