போதைப் பொருள் பயன்படுத்திய இருவர் கைது

கோலாலம்பூர்: போதைப்பொருள் பயன்படுத்திய டேனிஷ் பெண்ணும் அவரது கூட்டாளியும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். சனிக்கிழமை (மார்ச் 20)  ஜாலான் சிகாம்புட்டில் ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில்   போலீசார் சோதனை நடத்தினர் என்று செந்தூல் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

போதைப்பொருள் பாவனை தொடர்பான தகவல்களைத் தொடர்ந்து 30 வயதான பிரெஞ்சு ஆணையும் 35 வயது டேனிஷ் பெண்ணையும் சோதனையின்போது கைது செய்தோம்.

எங்கள் போதைப்பொருள் குற்ற புலனாய்வுத் துறை அடுக்குமாடி குடியிருப்பை சோதனை செய்தபோது 2.05 கிராம் கஞ்சாவைக் கண்டுபிடித்தது என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

டெட்ராஹைட்ரோகன்னாபினோல் (டி.எச்.சி) க்கு ஆண் சந்தேக நபர் நேர்மறை சோதனை செய்ததாக அவர் கூறினார். அந்த பெண்ணை குறித்து கேட்டபோது ஏ.சி.பி பெஹ் அந்த பெண் ஒரு பிரபலமானவர் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார். ஆனால் மேலும் விவரிக்க மறுத்துவிட்டார். எங்கள் விசாரணையில் இருவரும் ஒரு ஜோடி என்று தெரியவந்தது.

நாங்கள் அந்த நபரை நான்கு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்துள்ளோம். அதே நேரத்தில் மேலதிக விசாரணைகளுக்கு வசதியாக பெண் ஒரு நாள்  தடுப்புக்காவல் செய்யப்படுவார் என்று அவர் கூறினார். போதைப்பொருள் வைத்திருப்பதற்காக ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 6 இன் கீழ் இந்த வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

இதுபோன்ற தகவல்கள் அறிந்தவர்கள் 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் போலீஸ் ஹாட்லைனை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here