போக்குவரத்து அபராதங்களில் கிட்டத்தட்ட RM32mil MyBayar பயன்பாடு, வலைத்தளம் வழியாக தீர்வு காணப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: மார்ச் 25 ஆம் தேதி தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து சுமார் RM32mil மதிப்புள்ள போக்குவரத்து சம்மன்கள் மைபயர் சமன் பயன்பாடு மற்றும் வலைத்தளம் வழியாக தீர்க்கப்பட்டுள்ளன.

புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறை (ஜேஎஸ்பிடி) இயக்குநர் துணை ஆணையர் டத்தோ அஜிஸ்மான் அலியாஸ் (படம்) கூறுகையில், மைபாயர் சமன் பயன்பாட்டின் மூலம் 31.9 மில்லியன் மதிப்புள்ள மொத்தம் 291,157 சம்மன்கள் தீர்த்து வைக்கப்பட்டுள்ளன.

மார்ச் 25 முதல் மார்ச் 31 வரை சுமார் 487,077 பயனர்கள் பயன்பாடு மற்றும் இணையதளத்தில் பதிவு செய்துள்ளனர். திருத்தப்பட்ட மின்னஞ்சல்கள் மூலம் 2,677 புகார்களையும் நாங்கள் பெற்றுள்ளோம் என்று வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 2) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

பொதுமக்கள் காட்டிய பதிலில் துறை மிகவும் மகிழ்ச்சியடைவதாக டி.சி.பி அஜிஸ்மான் தெரிவித்தார். பதில் மிகவும் சிறப்பாக உள்ளது. பொதுமக்கள் மைபயர் சமன் பயன்பாடு மற்றும் வலைத்தளம் மற்றும் ஜேஎஸ்பிடியை தொடரும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 1) ஜேஎஸ்பிடி தனது பேஸ்புக் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களில் மைபாயர் சமன் வலைத்தளம் மற்றும் மார்ச் 25 முதல் மார்ச் 26 அதிகாலை 4 மணி வரை இயங்கும் பயன்பாட்டைப் பற்றி தொழில்நுட்ப சிக்கல் இருப்பதாகக் கூறினார்.

இதன் விளைவாக பணம் செலுத்துபவர்கள் மின்னஞ்சல் மூலம் ரசீதுகளைப் பெறவில்லை. நாங்கள் இந்த விஷயத்தை சரிசெய்துள்ளோம், மார்ச் 31 முதல், கட்டண ரசீதுகள் மின்னஞ்சல் வழியாக கட்டங்களாக அனுப்பப்பட்டுள்ளன. ஏப்ரல் 2 ஆம் தேதி இந்த செயல்முறை முடிவடையும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம் என்று ஜேஎஸ்பிடி தெரிவித்துள்ளது. .

பயனர்கள் MyBayar Saman பயன்பாடு மற்றும் வலைத்தளத்தின் வரலாற்று பட்டியலில் கட்டண நிலையை சரிபார்க்கலாம். ஏப்ரல் 2 க்குப் பிறகு எந்தவொரு பயனருக்கும் கட்டண ரசீதுகள் கிடைக்கவில்லை என்றால், mybayarsaman@rmp.gov.my என்ற மின்னஞ்சல் வழியாக JSPT க்குத் தெரிவிக்கவும். பொதுமக்கள் காட்டிய ஒத்துழைப்பை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம் என்று ஜேஎஸ்பிடி மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here