15 சிறுமியின் புகைப்படத்தை வெளியீடுவதாக மிரட்டிய ஆடவர் தேடப்பட்டு வருகிறது

கோலாலம்பூர்: தனது நிர்வாண புகைப்படங்களை பரப்புவதாக அச்சுறுத்திய 15 வயது சிறுமியை சமூக ஊடகங்களில் அறிமுகமான ஆடவர் ஒருவர் மிரட்டி பணம் பறிக்கிறார்.

செந்துல் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் பாதிக்கப்பட்டவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 9) மாலை 4 மணியளவில் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்தார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் சிறுமி மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு இன்ஸ்டாகிராம் மூலம் சந்தேக நபரின் அறிமுகம் கிடைத்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

வீடியோ அழைப்பில் இருக்கும்போது சந்தேக நபர் தனது ஆடைகளை கழற்றும்படி சமாதானப்படுத்தும் வரை அவர்கள் இன்ஸ்டாகிராம் வழியாக அடிக்கடி பேசினார்கள். அழைப்பின் போது அவர் அவளுக்குத் தெரியாமல் ஸ்கிரீன் ஷாட்களை எடுத்தார் என்று சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 10) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். .

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது நண்பர்களுக்கு நட்புடன் இல்லாவிட்டால் புகைப்படங்களை பரப்புவதாக சந்தேக நபர் அச்சுறுத்தியதாக ஏ.சி.பி பெ கூறினார். நாங்கள் சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிப்பதில் இருக்கிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்தும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்றும், குறுகிய காலத்தில் அவர்கள் தெரிந்து கொண்டவர்களால் எளிதில் ஏமாற்றப்படக்கூடாது என்றும் ஏ.சி.பி பெஹ் நினைவுபடுத்தினார். தகவல் உள்ளவர்கள் 03-21159999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டு கொள்ளப்படுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here