நிக்கி லியோவை கண்டுபிடிக்க சிவப்பு நோட்டீஸ்

கோலாலம்பூர்: மோசடி கும்பலின் சூத்திரதாரி டத்தோ ஶ்ரீ நிக்கி லியோவைக் கண்டுபிடித்து தடுத்து வைக்க அரச மலேசியா காவல்துறை (பி.டி.ஆர்.எம்) ரெட்  நோட்டீஸ் (சிவப்பு அறிவிப்பு) கோரும் என்று டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சே தெரிவித்துள்ளார். தேடப்படும் ஒருவரைக் கண்டுபிடித்து தடுத்து வைப்பதற்கான கோரிக்கையை சிவப்பு அறிவிப்பு குறிக்கிறது.

முன்னதாக, லியோவைப் பற்றிய தகவல்களைக் கண்டறியவோ, அடையாளம் காணவோ அல்லது சேகரிக்கவோ புக்கிட் அமன் ஏற்கனவே ஒரு இன்டர்போல் ப்ளூ நோட்டீஸைக் கோரியதாக துணை போலீஸ் படைத்தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார்.

தேடப்படும் ஒரு நபரைக் கண்டுபிடிப்பது, அடையாளம் காண்பது அல்லது ஒப்படைப்பது போன்ற கோரிக்கையை நீல அறிவிப்பு குறிக்கிறது. லியோ மலேசியாவில் இருப்பதாக போலீசார் இன்னும் நம்புகிறார்கள் என்று ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் கூறினார்.

இருப்பினும், இன்டர்போல் ப்ளூ மற்றும் ரெட் நோட்டீஸ் வழியாக இந்த தேடப்படும் சந்தேக நபருக்கான எங்கள் தேடலை நாங்கள் விரிவுபடுத்துகிறோம்.

அவர் இன்னும் மலேசியாவில் இருந்தால், நாங்கள் அவரை இன்னும் தடுத்து வைக்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் நிருபர்களிடம் கூறினார்.

குற்றவியல் கும்பல்களுடன் தொடர்புடைய போலீஸ் பணியாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு மேலும் எச்சரிக்கைகள் தேவையில்லை என்று கம் அயோப் கூறினார். இப்போது நமக்குத் தேவைப்படுவது கடுமையான நடவடிக்கை. சமரசம் இல்லை, எச்சரிக்கை இல்லை, கடுமையான நடவடிக்கை மட்டுமே என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

லியோவின் கும்பல் சம்பந்தப்பட்ட அமலாக்கப் பணியாளர்களின் பட்டியல் விரிவடைந்துள்ள நிலையில், சம்பந்தப்பட்ட அனைவரையும் தடுத்து வைப்பதில் உறுதியாக இருப்பதாக அயோப் கூறினார்.

நான் அவர்களின் அணிகளை அல்லது சம்பந்தப்பட்டவர்களின் சரியான எண்ணிக்கையை வெளியிட முடியாது. நாங்கள் அவர்களைப் பிடிப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறோம், நீதி வழங்கப்படுவதை உறுதிசெய்கிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here