தனியார் மருத்துவமனைகளில் நிரம்பி இருக்கும் கோவிட் தொற்று நோயாளிகள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: தொற்றுக்காக சிகிச்சையளிக்க ஒதுக்கப்பட்ட வார்டுகள் நிரம்பியுள்ளதால் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலுள்ள பெரும்பாலான தனியார் மருத்துவமனைகளால் கோவிட் -19 நோயாளிகளை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத நிலையில் இருப்பதாக மலேசிய  தனியார் மருத்துவமனைகளின்  சங்கத் (ஏபிஎச்எம்) தலைவர் டத்தோ டாக்டர் குல்ஜித் சிங் தெரிவித்துள்ளார்.

தொற்றுநோயை நிர்வகிக்க அரசாங்கம் உதவி கோரியதையடுத்து ஜனவரி முதல் தனியார் மருத்துவமனைகள் கோவிட் -19 நோயாளிகளை அனுமதிக்கின்றன என்றார். தனியார் மருத்துவமனைகள் அவற்றின் தனிப்பட்ட திறன் அடிப்படையில் படுக்கைகள் மற்றும் நிபுணத்துவத்தை வழங்கியுள்ளன என்றார்.

இருப்பினும், கடந்த 14 நாட்களில் கோவிட் -19 தொற்று அதிகரித்ததால், தனியார் மருத்துவமனைகளில் நோய்க்காக நியமிக்கப்பட்ட அனைத்து படுக்கைகளும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஐ.சி.யூ படுக்கைகள் உட்பட ஆக்கிரமிக்கப்பட்டுள்ளன. பெரும்பாலான தனியார் மருத்துவமனைகள் கோவிட் -19 நோயாளிகளை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. குறிப்பாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் என்றார்.

கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு இடமளிக்கக்கூடிய படுக்கைகள் மற்றும் ஐ.சி.யூ வசதிகள் மற்றும் நிபுணர்கள் மற்றும் செவிலியர்கள் கிடைப்பது போன்றவற்றில் தனியார் மருத்துவமனைகள் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 29) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு மற்றும் ஜோகூரில் உள்ள அரசு வசதிகளில் படுக்கைகள் கூட வேகமாக நிரப்பப்படுகின்றன என்று டாக்டர் குல்ஜித் கூறினார்.

படுக்கைகள் கிடைக்காததால் மற்றும் ஆக்ஸிஜன் சிகிச்சையால் சுகாதாரப் பணிநிறுத்தத்தை எதிர்கொண்டால் மிகப்பெரிய பயம் இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

அரசு மருத்துவமனைகளில் கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு இடத்தை உருவாக்குவதற்கான உடனடி நடவடிக்கையாக கோவிட்19 அல்லாத நோயாளிகளை தனியார் மருத்துவமனைகளுக்கு அனுமதிக்க வேண்டும் என்று அவர் பரிந்துரைத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here