அரசு மருத்துவமனையில் இருந்து கோவிட் அல்லாத நோயாளிகளை தனியார் மருத்துவ மையங்கள் ஏற்க தயாராக உள்ளன

GEORGETOWN 13 MAY 2021. Staff nurses with full Personal Protetive Equipment (PPE) to deal with Civid-19 patients daily at Covid-19 isolation ward of the Island Hospital. here recently. STR/MIKAIL ONG

கோலாலம்பூர்: தனியார் மருத்துவமனைகளின் சங்கம் மலேசியா (APHM) அரசு மருத்துவமனைகளில் இருந்து கோவிட் 19 தொற்று இல்லாத  நோயாளிகளை சேர்த்து கொள்ள ஒப்புதல் அளித்துள்ளது.

APHM தலைவர் டத்தோ டாக்டர் குல்ஜித் சிங் கூறுகையில், கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிற்குள் சுமார் 31 தனியார் மருத்துவமனைகள் கோவிட் -19 தொற்று சம்பவங்களை நிர்வகிக்கின்றன. இவை சாதாரண வார்டுகள் மற்றும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவு (ஐசியு) உள்ளடக்கியது.

சமீபத்தில், சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலுள்ள பொது மருத்துவமனைகளில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அறுவை சிகிச்சைகள் மற்றும் நடைமுறைகள் குறைக்கப்படும் அல்லது ஒத்திவைக்கப்படும் என்று கூறினார். மேலும் மருத்துவமனை படுக்கைகள் கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன.

உண்மையில், பொது அமைச்சகங்களில் கோவிட்-19 நோயாளிகளுக்கு அதிக சிகிச்சை இடத்தை உருவாக்க கோவிட் -19 அல்லாத தொற்று சிகிச்சையளிப்பதில் அரசு மருத்துவமனைகள் தனியார் மருத்துவமனைகளுக்கு சேவைகளை அவுட்சோர்ஸ் செய்ய அனுமதிக்கும் இரண்டு சுற்றறிக்கைகளை வெளியிட்டுள்ளன.

இந்த நேரத்தில், தனியார் மருத்துவமனைகள் கோவிட் -19 வழக்குகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க மனிதவள பற்றாக்குறையை எதிர்கொள்கின்றன. அரசாங்க மருத்துவமனைகளுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​வீட்டுப் பணியாளர்கள், மருத்துவ அதிகாரிகள் மற்றும் அதிக நிபுணர்கள் உள்ளனர்.

இருப்பினும், நாட்டின் இந்த மருத்துவமனைகள் கோவிட் அல்லாத 19 நோயாளிகளை திறம்பட நிர்வகிக்க அரசாங்கத்திற்கு உதவுவதற்கான திறனைக் கொண்டுள்ளன.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வழக்குகளை எடுக்க அவர்கள் தயாராக உள்ளனர், ஏனெனில் தற்போதைய மருத்துவமனைகளின் அதிகரிப்பு எண்ணிக்கையை பூர்த்தி செய்ய பொது மருத்துவமனைகள் கோவிட் -19 க்கு பிரத்தியேகமாக சிகிச்சையளிக்க அனுமதிக்கும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அத்தகைய ஒத்துழைப்பு குறித்து சுகாதார அமைச்சகம் வெளியிட்ட சுற்றறிக்கைகள் இருந்தபோதிலும், டாக்டர் குல்ஜித், அரசு மருத்துவமனைகளில் இருந்து குறைந்த எண்ணிக்கையிலான பரிந்துரைகள் மட்டுமே நடந்திருப்பதால் இந்த நடவடிக்கை திருப்திகரமாக இல்லை என்றார்.

சுற்றறிக்கை கடுமையான பரிந்துரைகளின் அடிப்படையில் அரசாங்கத்தின் அனைத்து பரிந்துரைக் கொள்கைகள் மற்றும் கட்டணத் திட்டங்களை விவரிக்கிறது.

தனியார் மருத்துவமனைகளுக்கு குறிப்பிடப்படும் அரசு மருத்துவமனைகளில் இருந்து கோவிட் அல்லாத 19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிப்பது சுற்றறிக்கையின் அடிப்படையில் அரசாங்கத்தால் நிதியளிக்கப்படும்.

ஆனால் அரசு மருத்துவமனைகளில் நோயாளிகளுக்கு உதவுவதற்காக குறைந்த எண்ணிக்கையிலான பரிந்துரைகள் மட்டுமே நடைபெற்று வருகின்றன. அவர்கள் பல மாதங்கள் காத்திருந்து இப்போது தனியார் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற ஒரு வருடத்திற்கு அருகில் உள்ளனர்.

நோயாளிகளை அரசு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை அளிப்பதன் மூலம் மட்டுமே நோயின் நிலையின் அடிப்படையில் தனியார் மருத்துவமனைக்கு அனுப்ப முடியும்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் காரணமாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நடைமுறைகளை ஒத்திவைப்பது விரிவாக நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளதால், பொது மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சையளிக்கும் மருத்துவர்களால் இந்த பரிந்துரை மேற்கொள்ளப்படும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here