ஜோகூர் கெம்பாஸ் பிபிஆர் குடியிருப்பில் தகராறு; 10 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு:  கெம்பாஸ் மக்கள் வீட்டுவசதி திட்டத்தில் (பிபிஆர்) நடந்த கலவரத்தில் பங்கேற்றதாக சந்தேகிக்கப்பட்ட இரண்டு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த பத்து பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர். சந்தேக நபர்கள் 12 முதல் 45 வயதுக்கு உட்பட்டவர்கள் என்று ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ரூபியா அப்த் வாஹித் தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் சில உள்விவகார தகராறு பிரச்சினைக்குக் காரணம் என்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. கடந்த புதன்கிழமை, மாலை 6.45 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து ஒரு குழுவினர் சம்பந்தப்பட்ட சண்டை குறித்து போலீசாருக்கு புகார் கிடைத்தது. கலவரத்தில் ஆயுதங்கள் பயன்படுத்தப்பட்டன. இந்த வழக்கு தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 148 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

தொற்று நோய் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டம் 2020 இன் விதிமுறைகள் 16 இன் கீழ் இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) மீறியதற்காக அனைத்து நபர்களுக்கும் கூட்டு அபராதம் விதிக்கப்பட்டதுஎன்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து வழக்கு தீர்க்கப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் நம்புகின்றனர். சமீபத்தில், மோதலின் வீடியோ மற்றும் புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகின.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here