பெற்றோரை இழந்த 10 வயது சிறுவன்; வளர்ப்பு சகோதரரால் சித்ரவதை

சிரம்பான்: ஜெம்போல் ஃபெல்டா ராஜா அலியாஸ் 4 இல் வசிக்கும் 10 வயது சிறுவன் வளர்ப்பு சகோதரரால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்ட சந்தேகத்தின் பேரில்  தம்பதியரை போலீசார் தடுத்து வைத்தனர்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக பொதுமக்களிடமிருந்து போலீசாருக்கு அறிக்கை கிடைத்ததையடுத்து, 34 மற்றும் 35 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்களும் அவர்களது இல்லத்தில் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜெம்போல் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஹூ சாங் ஹூக் தெரிவித்தார்.

சிறுவன் நான்கு உடன்பிறப்புகளில் இளையவன் என்றும், பெற்றோர் இறந்த பின்னர் சந்தேக நபர்கள் இருவருடனும் வாழ்ந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

நேற்றைய சம்பவத்தில், சிறுவன் தனது மைத்துனரால் பிரம்பால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. ரமலான் மாதத்தில் பணம் திருடியதாக சந்தேக நபர் சிறுவனை துணி காய வைக்கும் கம்பியைக் கொண்டு தாக்கியதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஹூ கூறினார்.

பலியானவர் மேலதிக சிகிச்சைக்காக ஜெம்போல் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். சந்தேகநபர்கள் இருவர் இன்று கோலா பிலா நீதிமன்றத்தில் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர். சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (அ) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here