அடையாளம் தெரியாத ஆடவர் உடல் சிதைந்த நிலையில் மரக்கிளையில் இருந்து மீட்கப்பட்டார்

கோத்த கினாபாலு:  தனது அலுவலகத்திற்கு வெளியே ஒரு துர்நாற்றத்தின் பிரச்சினையை  கண்டுபிடிக்க முயன்றபோது, ​​மரக் கிளையிலிருந்து தொங்கிய சடலத்தை மெங்கடலில் உள்ள ஒரு ஒப்பந்தக்காரர் கண்டுபிடித்ததாக கோத்த கினபாலு ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ஜைடி அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

தெலுக் ஜென்டிசன் ஆற்றின் மரத்திலிருந்து மீட்கப்பட்டபோது உடல் சிதைந்து வருவதாக அவர் கூறினார். இறந்தவர் தனது 30 வயதுடையவர், சுமார் 153 செ.மீ உயரம் கொண்டவர், வெள்ளை சட்டை, இருண்ட நீண்ட பேன்ட், சிவப்பு தொப்பி மற்றும் செருப்புகளை அணிந்திருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

அவ்வாடவர் யார் என்று இன்னும் அடையாளம் தெரியவில்லை என்றும் உறவினர் அல்லது நண்பரை இழந்தவர்களை முன்வந்து பாதிக்கப்பட்டவரை அடையாளம் காண உதவுமாறு அழைப்பு விடுத்துள்ளதாகவும் ஏ.சி.பி ஜைடி கூறினார். இந்த வழக்கில் இதுவரை எந்தவிதமான குற்றச் செயலுக்கான அறிகுறிகளையும் போலீசார் கண்டுபிடிக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

அவரது உடல் அகற்றப்பட்டு பிரேத பரிசோதனைக்கு முன்னர் கோவிட் -19 க்கு பரிசோதனை செய்ய பின்னர் ராணி எலிசபெத் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று ஏ.சி.பி ஜைடி கூறினார்.

உதவி தேவைப்படுபவர்கள் தங்களுக்கு அருகிலுள்ள நட்பு சேவையை தொடர்பு கொள்ளலாம். எண்களின் முழு பட்டியல் மற்றும் இயக்க நேரங்களுக்கு, www.befrienders.org.my/centre-in-malaysia க்குச் செல்லவும் அல்லது 03-7627 2929 ஐ அழைக்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here