ஜே.பி. அபார்ட்மெண்டின் ஆறாவது மாடியில் உட்கார்ந்தற்காக ஐந்து பெண்களை போலீசார் கைது செய்தனர்

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள தமான் ஸ்ரீ பாயு புத்ரியில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் ஆறாவது மாடியில் ஒரு லெட்ஜில் அமர்ந்திருக்கும் வீடியோ ஒன்று சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வந்ததை அடுத்து  ஐந்து இந்தோனேசியா பெண்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

20 முதல் 26 வயது வரையிலான சந்தேக நபர்கள் திங்கள்கிழமை (ஜூலை 5) மதியம் 12.10 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் பாட்ஸ்லி முகமட் ஜைன் தெரிவித்தார். 10 மாடி கட்டிடத்தின் ஆறாவது மாடியில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

தாமான் பெலாங்கி காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஒரு குழு வீடியோவில் தோன்றிய நான்கு பெண்களையும், அந்த பிரிவில் வசிக்கும் மற்றொரு பெண்களையும் கைது செய்தது என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் அனைவருக்கும் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இல்லை மற்றும் சரியான பயண ஆவணங்கள் இருந்தன என்பது பின்னணி சோதனைகளில் தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

உயிருக்கு ஆபத்து அல்லது தனிப்பட்ட பாதுகாப்பிற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 336இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. இது மூன்று மாதங்களுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM500 அபராதம் அல்லது இரண்டையும் விதிக்கிறது. முன்னதாக, தமன் ஸ்ரீ பாயு புத்ரி குடியிருப்பின் ஆறாவது மாடியில் நான்கு பெண்கள் ஒரு கயிற்றில் அமர்ந்திருப்பதைக் காட்டும் ஏழு வினாடி கிளிப் முகநூலில் வைரலாகியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here