1 வயது 8 மாத சிறுமியான மருமகளை கொலை செய்த ஆடவர் மருத்துவமனையில் மரணம்

கோல சிலாங்கூர்: பணம் தொடர்பான ஒரு குடும்ப சண்டை இறுதியில் ஒரு நபர் தனது ஒரு வயது எட்டு மாத மருமகளை  கொலை செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.   இந்த சம்பவம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 4) மதியம் 12.25 மணியளவில் நிகழ்ந்ததாக சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அர்ஜுனைதி முகமது தெரிவித்தார்.

அந்த சண்டை ஏற்பட காரணமாக இருந்த 20 வயதில் சந்தேகநபர், அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களை அடிபணியச் செய்ய முயன்றபோது காயமடைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. அவர் தஞ்சோங் கராங் மருத்துவமனையில்  சிகிச்சை பெறும்போது மரணமடைந்தார்.

இங்குள்ள ஜெராமில் உள்ள கம்போங் பாரிட் மஹாங்கில் நடந்த சண்டையில் போலீசார் எச்சரிக்கப்பட்டனர். இந்த சம்பவத்தில், ஒரு வயது மற்றும் எட்டு மாத பெண் குழந்தையும் அவரது தாயும் சந்தேக நபரால் தாக்கப்பட்ட பின்னர் வெட்டுக் காயங்களுக்கு ஆளானார்கள் என்று அவர் திங்களன்று (ஜூலை 5) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து, சந்தேக நபரைக் காவலில் எடுத்து, ஒரு பரங்கைக் கைப்பற்றினர். சந்தேகநபர் காயமடைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள் அவரை  கைது செய்ய முயன்றனர்.

அவர் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக கோலா சிலாங்கூர் போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார், ஆனால் மாலை 4 மணியளவில் அவர் பலவீனமானார். எங்கள் பணியாளர்கள் உதவிக்காக மருத்துவமனையை அழைத்தனர், சந்தேக நபரை ஆம்புலன்ஸ் மூலம் சிகிச்சைக்காக தஞ்சங் கரங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர் என்று அவர் கூறினார். மருத்துவமனை ஊழியர்கள் சந்தேக நபருக்கு சிகிச்சையளிக்க 30 நிமிடங்கள் முயன்றனர், ஆனால் அவர் மாலை 6.37 மணிக்கு இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

சந்தேக நபரின் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு இந்த விஷயம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். கோவிட் -19 திரையிடலின் முடிவுகள் மீண்டும் வந்தபின், பிரேத பரிசோதனை முடிந்தவரை விரைவாக நடத்தப்படும். மரணத்திற்கான காரணத்தைக் கண்டுபிடிப்பதற்காக சந்தேக நபரின் குடும்பத்தினரால் ஒரு போலீஸ் புகார் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். சிலாங்கூர் சிஐடி இந்த வழக்கு தொடர்பான விசாரணைக் கட்டுரையைத் திறந்துள்ளது.

இங்குள்ள ஒரு கிராமத்தில் தனது மாமாவால் வெட்டப்பட்டதாகக் கூறப்பட்டதையடுத்து, ஒரு பெண் காயமடைந்து இறந்ததாக ஞாயிற்றுக்கிழமை செய்தி வெளியானது. விசாரணைகள் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருவதாக கோல சிலாங்கூர் ஒ.சி.பி.டி. ராம்லி காசா மேற்கோளிட்டுள்ளார். சந்தேக நபர் போதைக்கு அடிமையானவர் என்ற கூற்றுடன் இந்த சம்பவத்தின் வார்த்தை முகநூலில் வைரலாகியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here