இந்திய நாட்டுத் தொழிலாளரை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் முதலாளி கைது

சிரம்பான்: போர்ட்டிக்சன், ஜாலான் டத்தோ பத்மநாபனில் உள்ள வணிக வளாகத்தில் இந்திய நாட்டவரான தனது ஊழியரை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு முதலாளியை போலீசார் நேற்று (ஆகஸ்டு 9) கைது செய்தனர்.

போர்ட்டிக்சன் காவல்துறைத் தலைவர் ஐடி ஷாம் முகமட் இச் சம்பவம் பற்றிக் கூறியபோது, புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் (D3) குழு மற்றும் போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையக JSJ குழுவும் இணைந்து நேற்று இரவு 7 மணியளவில் நடத்திய சோதனையில் 39 வயதான முதலாளி கைது செய்யப்பட்டதாக கூறினார்.

ஆரம்ப கட்ட விசாரணையில், “27 வயதான இந்திய நாட்டு தொழிலாளி தனக்கு ஒரு வருடம் மற்றும் ஆறு மாத காலம் சம்பளம் வழங்கப்படவில்லை என்று கூறியதாக” அவர் கூறினார்.

“பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை பரிசோதித்ததில் அவரது காதுகள், விரல்கள் மற்றும் மணிக்கட்டில் காயங்கள் இருப்பதையும் காண முடிந்தது ,” என்று அவர் இன்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சந்தேக நபரின் வாகனத்தை சோதனையிட்டதில் பாதிக்கப்பட்டவரின் பாஸ்போர்ட் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரை தாக்க பயன்படுத்தப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் மொபைல் போன், மரக் கரும்பு மற்றும் பெல்ட் (belt) உட்பட பல பொருட்களை போலீசார் கைப்பற்றியுள்ளதாகவும் ஐடி ஷாம் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்ட, சந்தேக நபர் இன்று முதல் ஐந்து நாட்களுக்கு போலீஸ் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும், அதே நேரத்தில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு 21 நாட்களுக்கு தற்காலிக பாதுகாப்பு உத்தரவு வழங்கப்பட்டது என்றும் மேலும் அவர் மலாக்காவில் உள்ள ஒரு தங்குமிடத்தில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

இவ்வழக்கு “குற்றவாளிகள் மீதான கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டம் (ATIPSOM) 2007 பிரிவு 12 இன் கீழ் இந்த விசாரிக்கப்படுகிறது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 15 வருடங்களுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனையும் அபராதமும் விதிக்க வழி செய்கிறது,” என்றும் அவர் கூறினார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here