சிலிம் ரிவர் மருத்துவமனயின் தனிமைப்படுத்த அறையில் ஏற்பட்ட தீ ஆக்ஸிஜன் சிலிண்டரால் அல்ல: மாநில சுகாதார இயக்குநர் விளக்கம்

ஈப்போ:  பேராக் சுகாதாரத் துறையின் முதற்கட்ட விசாரணையில், சிலிம் ரிவர் மருத்துவமனையில் நேற்று (ஆகஸ்ட் 11) இரவு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட அறையில் ஏற்பட்ட தீ ஆக்ஸிஜன் சிலிண்டரால் ஏற்பட்டதல்ல.  அதற்கு முன்பே அந்த அறை தீப்பிடித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

மாநில சுகாதார இயக்குனர் டத்தோ டாக்டர் டிங் லே மிங்  இரவு 7.20 சம்பவத்திற்கான காரணம் குறித்த மேலதிக விசாரணைகளை மருத்துவமனை மற்றும் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையினர் மேற்கொண்டனர். தீ விபத்து அறையில் சிகிச்சைக்கான அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த ஆடவருக்கு காயம் ஏற்பட்டது. பணியில் உள்ள செவிலியர்கள் மற்றும் சுகாதார உதவியாளர்கள் உடனடியாக நோயாளிகளை பாதுகாப்பான இடத்திற்கு அழைத்துச் சென்றனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

தீ விபத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின் கைகளில் 9% தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், அவருக்கு மேல் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். டாக்டர் டிங் தனது 40 வயதில் இருந்த நோயாளி இப்போது ஆரோக்கியமான நிலையில் இருப்பதாக கூறினார். சிலிம் ரிவர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து பணியாளர்கள் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். ஆனால் மருத்துவமனை ஊழியர்களால் தீயை வெற்றிகரமாக அணைத்தனர். இந்த சம்பவத்தில் சுமார் 5% தனிமைப்படுத்தப்பட்ட அறை சேதமடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here