ராயல் மலேசிய விமானப்படை (RMAF) முகாமில் நடந்த துப்பாக்கி சூட்டில் 4 பேர் பலி

கோத்தா சமரஹானில் உள்ள ராயல் மலேசிய விமானப்படை (RMAF) முகாமில் இன்று காலை நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் நான்கு விமானப்படை வீரர்கள் கொல்லப்பட்டனர். கொல்லப்பட்ட நால்வரில் ஒருவர் தனது தனது சக ஊழியர்கள் மூன்று பேரின் இரவுப் பணி முடிவடைவதற்கு முன்பு துப்பாக்கிச் சூடு நடத்திய சம்பவம் நடந்தது என்று அறியப்படுகிறது.

காலை 7.50 மணியளவில் RMAF ஹன்டாவ் ஸ்குவாட்ரான் 330 காவல் நிலையத்தில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக சரவாக் போலீஸ் கமிஷனர், டத்தோ  ஐடி இஸ்மாயில் உறுதி செய்தார். முதற்கட்ட விசாரணையில், பணியாளர்களில் ஒருவர் தனது உயிரைக் கொல்வதற்கு முன், அவருடன் கடமையில் இருந்த மூன்று பேரை சுட்டுக் கொன்றார் என்று அவர் இன்று ஒரு சுருக்கமான அறிக்கையில் கூறினார்.

இதற்கிடையில், RMAF ஒரு அறிக்கையில் இந்த சம்பவம் போலீஸ் விசாரணையில் உள்ளது என்றும் துப்பாக்கிச்சூடு குறித்து ஊகிக்க வேண்டாம் என்று அனைத்து தரப்பினரையும் வலியுறுத்தியது. அதே நேரத்தில், சம்பவத்தின் உண்மையான காரணத்தை அடையாளம் காண RMAF ஒரு சிறப்பு புலனாய்வுக் குழுவை அமைக்கும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here