குவாரி இடிபாடுகளிடையே சிக்கி அந்தோணி கண்ணா பலி

கூச்சிங்கில் இருந்து  22 கிமீ தொலைவில் உள்ள  ஜாலான் கம்போங் தஞ்சோங் டூரியன் சினியாவான் என்ற குவாரியில்21 மணி நேரத்திற்கு மேல் இடிபாடுகளில் புதைந்திருந்த நிலையில் புல்டோசர் வாகன ஓட்டுநரின் உடல் மீட்கப்பட்டது.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை செயல்பாட்டு மையத்தின் (PGO) கூற்றுப்படி, அந்தோணி கண்ணா 49, செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 14) அன்று அவர் செயல்படும் இயந்திரத்தின் மீது மோதிய பாறாங்கல்லை அகற்றிய பின்னர் இடிபாடுகளிலிருந்து பிரித்தெடுக்கப்பட்டார்.

சடலம் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. அகழ்வாராய்ச்சியாளர்கள் இயந்திரத்தின் இருக்கையின் ஒரு பகுதியைத் தோண்டி கண்டுபிடித்தனர். மீட்புக் குழு பாதிக்கப்பட்டவரைப் பிரித்தெடுக்க சாலை போக்குவரத்து விபத்து உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தியது என்று அந்தத் துறை தெரிவித்தது.

நேற்று, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை குழு மற்றும் ஹோலி ஸ்டோன் குவாரி நிறுவன ஊழியர்கள், பேரிடர் அறிக்கை கிடைத்தவுடன் மீட்பு பணியை மேற்கொண்டனர். எவ்வாறாயினும், நேற்று மாலை சுமார் 3.18 மணிக்கு தொடங்கிய அறுவை சிகிச்சை முறையே பாதுகாப்பு காரணிகள் மற்றும் மோசமான வானிலை காரணமாக முறையே மாலை 4.45 மற்றும் இரவு 8.45 மணிக்கு இரண்டு முறை ஒத்திவைக்கப்பட்டது. இன்று காலை 8.45 மணியளவில் பணிகள் மீண்டும் தொடங்கின.

திணைக்களத்தின்படி, அதிகாலையில் கிடைத்த ஆரம்ப அறிக்கைகள், குவாரி பகுதியில் நிறுவனத்தின் குண்டுவெடிப்புச் செயல்பாடுகள் பாறை அமைப்பு நிலையற்றதாகவும் சரிவிற்கும் காரணமாக அமைந்ததாகக் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here