ஸ்பிரிண்ட் நெடுஞ்சாலையில் காத்தாடி சரம் தாக்கி மோட்டார் சைக்கிளோட்டி காயம் – போலீசார் மேலும் தகவலைத் தேடுகிறார்கள்

ஸ்பிரிண்ட் நெடுஞ்சாலையில்  காத்தாடி சரம் மோதி மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் காயமடைந்தார். செப்டம்பர் 6 ஆம் தேதி காலை 10.37 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸாருக்கு புகார் கிடைத்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் பக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் தெரிவித்தார்.

செப்டம்பர் 2 ஆம் தேதி காலை 6.30 மணியளவில், பெவிலியன் டாமான்சாராவில் உள்ள தனது பணியிடத்திலிருந்து 28 வயதான ஒருவர் தனது மோட்டார் சைக்கிளில்  மேருவில் உள்ள தனது வீட்டிற்குச் சென்றபோது விபத்து ஏற்பட்டதாக ஆரம்ப விசாரணைகள் தெரிவிக்கின்றன.

செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 14) அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில், டாமன்சாரா சுங்கச்சாவடியிலிருந்து 1 கிமீ தொலைவில் உள்ள ஸ்பிரிண்ட் எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் அவர் காத்தாடி சரம் முகத்தை தாக்கியுள்ளது.

விபத்தைத் தொடர்ந்து பாதிக்கப்பட்டவரின் கன்னங்கள் மற்றும் உதடுகளில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாக ஏசிபி முகமது ஃபக்ருதீன் கூறினார். குற்றவியல் உறுப்பு அல்லது நாசவேலை இல்லை என்பதை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம், இது ஒரு விபத்து  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 13) வைரலான பெஞ்சலா இணைப்பு சுரங்கப்பாதையில் திருட்டு முயற்சி பற்றிய எந்தவொரு கூற்றுக்கும் இந்த சம்பவத்துடன் தொடர்பு இல்லை என்று அவர் கூறினார். சுரங்கப்பாதையின் குறுக்கே கட்டப்பட்ட சரம் அல்லது கயிற்றைப் பயன்படுத்தி எந்தவொரு திருட்டு முயற்சி குறித்தும் எங்களுக்கு எந்த அறிக்கையும் கிடைக்கவில்லை. சம்பந்தப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர் முன் வந்து அறிக்கை அளிக்குமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here