லங்காவியில் சுய பாதுகாப்புக்காக கணவரை கொன்ற பிரிட்டிஷ் பெண் வீடு திரும்பினார்

மூன்று வருடங்களுக்கு முன்பு லங்காவியில் தன் கணவனை தற்காப்புக்காக கொன்றதற்காக சிறையில் இருந்த பிரிட்டிஷ் பெண் வீடு திரும்பியதாக மிரர் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. சமந்தா ஜோன்ஸ் 55 ஆங்கில நகரமான யோவிலில் உள்ள தனது மூன்று படுக்கையறையில் ‘திருமண விரலில் மோதிரத்துடன்’ மீண்டும் பிடித்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டதாக   ஆங்கில நாளிதழ் தெரிவித்துள்ளது.

ஜான் வில்லியம் ஜோன்ஸை அக்டோபர் 2018 இல் லங்காவியில் உள்ள வீட்டில் அதிகாலையில்  கொலை செய்ததாக சமந்தா ஜோன்ஸ் ஒப்புக்கொண்டார். பல ஆண்டுகள் துன்புறுத்தலுக்கு பிறகு கொலை நடந்தது அவரது வழக்கறிஞர் கூறினார். அவர் “culpable homicide” என்று ஒப்புக்கொண்டார். மேலும் அவருக்கு மூன்று வருட சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது மற்றும் RM10,000 அபராதம் செலுத்த உத்தரவிடப்பட்டது.

அவர் மீது ஆரம்பத்தில் கொலைக்குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்பட்டது. இது கட்டாய மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.  கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்டில் நடந்த விசாரணையின் போது, ​​ஜோன்ஸ் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். பின்னர் வழக்குரைஞர் குற்றவியல் சம்பவத்தின் கொலை ஆயுதம் மற்றும் புகைப்படங்களை உயர் நீதிமன்றத்திற்கு சாட்சியாக வழங்கியபின் தண்டனை குறைக்கப்பட்டது.

அவரது வழக்கறிஞர் சங்கீத் கவுர் தியோ, ஜோன்ஸ் தனது கணவரால் நீண்ட காலமாக உடல் மற்றும் உணர்ச்சி ரீதியான துஷ்பிரயோகத்தால் அவதிப்பட்டு வந்தார். அவர் குடிப்பழக்கம் மற்றும் கடுமையான மனநிலையைக் கொண்டிருந்தார். சண்டை அக்டோபர் 18, 2018 அன்று தொடங்கியது. ஜோன்ஸ் கணவர் அதிகாலையில் படுக்கையில் படுத்திருந்தபோது அவளை உதைத்து துன்புறுத்தியதாக வழக்கறிஞர் கூறினார். ஜோன்ஸ் சமையலறைக்கு தப்பிச் சென்றார். ஆனால் அவர் பின்தொடர்ந்தார் மற்றும் ஒரு சண்டை தொடங்கியது. அப்போது அவள் பாதிக்கப்பட்டவரை கத்தியால் குத்தினார்.

வழக்கறிஞர்களின் கூற்றுப்படி, அப்போது குடிபோதையில் இருந்த 63 வயதான பாதிக்கப்பட்டவரின் கல்லீரலில்  15 செமீ காயத்தை ஏற்படுத்தியது. 45 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு ஒரு ஆம்புலன்ஸ் வந்தது ஆனால் அது மிகவும் தாமதமானது. நான் அவரை  இழந்துவிட்டேன். அந்த இரவில் நான் செய்தது திட்டமிடப்படாதது. நான் அவரைத் தடுக்க முயற்சித்தேன், இது இப்படி நடக்கும் என்று எனக்குத் தெரியாது என்று விசாரணையின் போது அவர் கூறினார்.

பிரிட்டிஷ் தம்பதியருக்கு 2001 முதல் திருமணமாகி குழந்தைகள் இல்லை. அவர்கள் 2005 முதல் லங்காவியில் வசித்து வந்தனர். விடுமுறை நாட்களில் லங்காவிக்கு வந்த அவர்கள் பின்னர் தீவுக்கு குடிபெயர்ந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here