கருத்துக் கணிப்பில் கிட்டத்தட்ட 50% பெண்கள் ஒரு ஆசிரியரிடமாவது பொருத்தமற்ற நகைச்சுவைகளை கேட்டிருப்பதாக கூறுகிறார்கள்

சமீபத்திய கணக்கெடுப்பின்படி, 18 முதல் 30 வயதுடைய பெண்கள் தொடர்ந்து பாலியல் துன்புறுத்தலை எதிர்கொள்கிறார்கள். அவர்களில் 44% பேர் தங்கள் ஆசிரியர்களின் பாலியல் தூண்டுதல் நகைச்சுவைகளைக் கண்டதாகக் கூறினர். பதிலளித்தவர்களில் 45% பேர் அவ்வாறான நகைச்சுவைகளைக் காணவில்லை என்று கூறினார்கள். 11% அவர்கள் நிச்சயமற்றவர்கள் அல்லது பள்ளியில் இருந்தபோது பார்த்திருந்தால் நினைவுகூர முடியவில்லை.

ஆளுமை மற்றும் அரசியல் ஆய்வுகளுக்கான மையம் (Cent-GPS) நாடு தழுவிய கணக்கெடுப்பு அனைத்து மகளிர் செயல் கழகம் (Awam) உடன் இணைந்து 18 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட 1,056 பெண்களிடம் தாங்கள் தினமும் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகியிருக்கிறீர்களா என்று கேள்வி எழுப்பியது. கணக்கெடுப்பு முடிவுகள் குறித்த அறிக்கையில், சென்ட்-ஜிபிஎஸ் கூறுகையில், பெரும்பாலான பெண்கள் எளிய தினசரி செயல்பாடுகளைச் செய்யும்போது தொடர்ந்து பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகிறார்கள்.

சுமார் 57% பெண்கள் தெருக்களில் நடந்து செல்லும் போது, ​​அவர்கள் அடிக்கடி வாய்மொழியாக துன்புறுத்தப்படுவதாகவும், 22% பேர் ஒரு முறை துன்புறுத்தப்பட்டதாகவும், 14% அவர்கள் ஒருபோதும் துன்புறுத்தப்படவில்லை என்றும், 7% பேர் தங்களுக்கு தெரியாது என்றும் கூறினர்.

பாலியல் துன்புறுத்தல்களைத் தவிர்ப்பதற்காக 71% பெண்கள் தங்கள் பயண வழிகளை அல்லது தினசரி நடைமுறைகளை மாற்ற வேண்டியிருந்தது என்பதையும் கண்டுபிடிப்புகள் சுட்டிக்காட்டுகின்றன. இதற்கிடையில், 68% பெண்கள் இரவில் தனியாக வாகனம் ஓட்டுவதை பாதுகாப்பாக கருதவில்லை என்று கூறினர். 57% பேர் முழங்கால் அல்லது கீழ் முதுகில் தேவையற்ற தொடுதலை அனுபவித்ததாக தெரிவித்தனர்.

ஒரு ஆண் மருத்துவரால் சிகிச்சையளிக்கப்பட்ட போது அவர்கள் பாதுகாப்பற்றதாக உணர்ந்தீர்களா என்று கேட்டபோது, ​​37% ஆம், 11% நிச்சயமற்றது, 52% இல்லை என்று கூறினர்.

கணக்கெடுக்கப்பட்ட 1,056 பெண்களில், 52% பேர், சினிமாவுக்கு மட்டும் செல்வது பாதுகாப்பாக இல்லை என்று கூறியுள்ளனர். இதற்கிடையில், 21% பேர் குறைந்தது ஒரு முறையாவது தங்கள் கார்களைப் பின்தொடர்ந்ததாகக் கூறினர். 25% பேர் அவர்கள் வீட்டிற்குப் பின்தொடர்வதை அனுபவித்ததாகக் கூறினர். சுமார் 3% ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை அனுபவித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர்கள் குடும்ப உறுப்பினரிடமிருந்து தேவையற்ற தொடுதல் அல்லது பாலியல் தூண்டுதலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களா என்று கேட்டபோது, ​​18% ஆமாம், 3% தெரியாது, 79% இல்லை என்று சொன்னார்கள். கணக்கெடுக்கப்பட்ட பெண்களில் சுமார் 30% அவர்கள் சமூக ஊடகங்களில் தேவையற்ற பாலியல் செய்திகளைத் தொடர்ந்து பெறுவதாகக் கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here