‘பிரபல சமய போதகர்’ சம்பந்தப்பட்ட அநாகரீக படங்கள் குறித்து போலீசார் விசாரணை

“மலேசியாவில் பிரபல சமய போதகர் ” சம்பந்தப்பட்டதாக கூறப்படும் டெலிகிராமில் வைரலாகி வரும் அநாகரீக வீடியோக்கள் மற்றும் அநாகரீக செய்திகள் குறித்து விசாரணையை போலீசார் தொடங்கியுள்ளனர்.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், குற்றப் புலனாய்வுத் துறை இயக்குனர் அப்துல் ஜலீ ஹசான், அமைதி மீறலைத் தூண்டுவதற்காக வேண்டுமென்றே அவமதித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டப்பிரிவு 504 இன் கீழ் மற்றும் இணைய வசதிகளை முறையற்ற பயன்பாட்டிற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 விசாரணைகள் நடத்தப்படுவதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

சமூக ஊடகங்களில் பொதுமக்கள் விவேகத்துடன் இருக்க வேண்டும் என்றும், பொது பீதியை ஏற்படுத்தவோ அல்லது தேசிய நல்லிணக்கத்தை அச்சுறுத்தவோ இதுபோன்ற தளங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்றும் அவர் அறிவுறுத்தினார். பொது ஒழுங்கு மற்றும் பாதுகாப்பை வேண்டுமென்றே அச்சுறுத்தும் எந்தவொரு நபருக்கும் எதிராக கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்  என்று அவர் கூறினார்.

சுயாதீன சமய போதகர்  Firdaus Wong Wai Hung நேற்று மற்றொரு பிரபல சமய போதகர் சம்பந்தப்பட்டதாகக் கூறப்படும் பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்கு குறித்த தகவல்களை வழங்க முன்வருமாறு பொதுமக்களை அழைத்தார். இந்த விவகாரம் குறித்து காவல்துறை அறிக்கைகளை பதிவு செய்யுமாறு பாதிக்கப்பட்டவர்களை அவர் வலியுறுத்தினார் மற்றும் பல பாதிக்கப்பட்டவர்களுடன் சாமியாரின் அநாகரீக உரையாடல்களின் பல ஸ்கிரீன் ஷாட்களை டெலிகிராமில் வழங்கினார். படுக்கையில் அநாகரீகமாக நடந்துகொள்வதை குறிப்பிட்ட சாமியாரை ஒத்த ஒரு நபர் காட்டும் வீடியோ கிளிப்புகளும் டெலிகிராமில் பதிவேற்றப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here