தாப்பா அருகே நடந்த விபத்தில் டாக்ஸி ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே பலி

ஈப்போ: தாப்பா அருகே வடக்கு தெற்கு விரைவுச்சாலையில் KM316 இல் இரண்டு லோரிகள் மோதி விபத்துக்குள்ளானதில் ஒரு டாக்ஸி ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே பலியானார்.

இன்று (அக்டோபர் 1) அதிகாலை 4.30 மணியளவில் சுபாங் ஜெயாவைச் சேர்ந்த டான் யிங் மிங் (54) சம்பவ இடத்திலேயே பலியானதாக தாப்பா OCPD Supt Wan Azharudin Wan Ismail கூறினார். கோலாலம்பூரிலிருந்து ஈப்போவுக்குச் சென்றுகொண்டிருந்த டாக்ஸி, இடது பாதையில் பழங்களை ஏற்றிச் சென்ற லோரியின் பின்புறம் மோதியதில் விபத்து நிகழ்ந்தது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

எம்பிவி கோழியை ஏற்றிச் சென்ற இரண்டாவது லோரி, அதன் மீது மோதியதற்கு முன் வலது பாதையில் கவிழ்ந்தது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

டாக்ஸி அவரது பல்நோக்கு வாகனத்திலிருந்து (MPV) தூக்கி வீசப்பட்டு, தலையில் பலத்த காயமடைந்ததால் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். எம்பிவி விபத்துக்குப் பிறகு தீப்பிடித்து எரிந்ததால் மொத்தமாக அழிந்தது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இறந்தவரின் உடல் தாப்பா மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாகவும், கோவிட் -19 பரிசோதனைக்குப் பிறகு பிற்பகல் 2 மணிக்கு பிரேத பரிசோதனை செய்ய திட்டமிடப்பட்டதாகவும்  வான் அசாருதீன் கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 41 (1) -ன் கீழ் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதால் மரணத்தை ஏற்படுத்தியதாக வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது என்றும் இந்த சம்பவத்தின் காரணமாக யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here