தென்கிழக்கு ஆசியாவில் கிள்ளான் மிகவும் பாதுகாப்பற்ற நகரமா? மறுக்கின்றனர் போலீசார்

சிலாங்கூர் போலீசார் “தவறாக வழிநடத்தும்” மற்றும் “உண்மையை கூறாதவர்கள்” என்று விவரித்துள்ள வலைத்தளத்தில் ஒரு அறிக்கை, தென்கிழக்கு ஆசியாவில் மிகக் குறைந்த பாதுகாப்பைக் கொண்டதும் மற்றும் மிகவும் பாதுகாப்பற்ற நகரம் என்று குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

கட்டுரையில் உள்ள தகவல்களை அதன் நம்பகத்தன்மை மற்றும் ஆதாரங்களின் அடிப்படையில் உறுதிப்படுத்தவில்லை என்று மாநில காவல்துறை தலைவர் அர்ஜுனைடி முகமது கூறினார். கணக்கெடுப்பின் தரமான மற்றும் அளவு முறைகள் மற்றும் பதிலளித்தவர்களின் எண்ணிக்கையும் கிள்ளான் மாவட்டத்தில் முழு சமூகத்தின் உண்மையான படத்தை அல்லது பிரதிநிதித்துவத்தை வரையவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

ஜனவரி 1 முதல் செப்டம்பர் 30 வரையிலான சிலாங்கூர் போலீஸ் புள்ளிவிவரங்கள் வன்முறை குற்றங்கள் 31.76 வழக்குகளின் வரம்பை அல்லது மாநிலத்தில் 6% க்கு சமமாக இருப்பதை காட்டுகின்றன. அதே நேரத்தில் சொத்து சம்பந்தப்பட்ட குற்ற வழக்குகளின் 195.44  மதிப்பை விட குறைவாக அல்லது 13% க்கு சமமாக உள்ளது.

எனவே, இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையைப் பற்றி பொதுமக்கள் கவலைப்படவோ அல்லது கவலைப்படவோ வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். ஏனெனில் இது கிள்ளான் மாவட்டத்தில் குற்ற சம்பவங்களின் உண்மையான புள்ளிவிவரங்களையும் உண்மைகளையும் கொடுக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here