போர்ட்டிக்சனில் உடல் அரிப்புக்கு தீர்வு தேடி உப்பு நீரில் (கடலில்) குளிக்கச்சென்ற ஆடவர்; நீரில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தார்

போர்ட்டிக்சன்: கடலில் குளிக்கச் சென்ற, அரசு ஓய்வு பெற்ற ஒருவர் நீரில் மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என நம்பப்படுகின்றது. அவரது உடல் நேற்று மாலை அருகில் உள்ள பத்து 4 1/2 கடற்கரையின் கரையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

போர்ட்டிக்சன் போலீஸ் தலைவர் ஐடி ஷாம் முகமட் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் முஹமட் ரெட்ஜுவான் குணசாகரன் அப்துல்லா (59) என்றும் அவர் அரசு ஓய்வு பெற்றவர் என்றும் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மாலை 6.30 மணியளவில் கடற்கரையின் அருகிலுள்ள ரிசார்ட்டில் வசிப்பவரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

“பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினரின் கூற்றுப்படி, சம்பவத்திற்கு முன், அந்த நபர் மாலை 6 மணிக்கு வீட்டை விட்டு மோட்டார் சைக்கிளில் தனியாக கடலில் குளிப்பதற்காக சென்றார், ஏனெனில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் அரிப்பு ஏற்பட்டிருந்தது அதனால் கடலில் குளிக்கலாம் என்று அவர் தனியாக சென்றார்” என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட தலைமையகத்தின் குற்றவியல் புலனாய்வுப் பிரிவு மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் தலைமையகத்தின் தடயவியல் பிரிவு (IPK) ஆகியோரால் பாதிக்கப்பட்டவரின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, புகாரைப் பெற்று சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக ஐடி ஷாம் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் சடலப் பரிசோதனை முடிவுகளில் குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்றும், பாதிக்கப்பட்டவர் கடற்கரையில் குளித்த பிறகு தனியாக நீரில் மூழ்கியிருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது என்றும் அவர் கூறினார்.

போர்ட்டிக்சன் மருத்துவமனையின் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை இறப்புக்கான காரணம் “அபாயகரமான நீரில் மூழ்கியது” என்று உறுதி செய்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here