என்னை ‘dajjal’ என்று கூறுங்கள் – ஆனால் நான் தடுப்பூசி எதிர்ப்பாளர்களிடம் உறுதியாக இருப்பேன் என்கிறார் கைரி

கோவிட் -19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போட மறுத்தவர்களுக்கு “வாழ்க்கையை கடினமாக்குவோம்” என்று கூறியதன் தொடர்பில் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் கருத்திற்கு சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் பதிலடி கொடுத்துள்ளார்.

நேற்று அன்வார் புத்ராஜெயா, அச்சுறுத்தல்களுக்கு மாறாக அறிவியல் உண்மைகளைக் கொண்டு வாக்ஸர் எதிர்ப்பு குழுவிற்கு எதிராகச் செயல்படுவது நல்லது என்று கூறினார். மேலும் கைரியின் மிரட்டல்கள் மற்றும் ஆணவத்தை வளர்க்கின்றன என்றார்.

தடுப்பூசிகள் குறித்து அரசாங்கம் போதுமான அறிவியல் உண்மைகளை பரப்பவில்லை என்ற கருத்தை கைரி இன்று நிராகரித்தார். ஆரம்பத்தில் இருந்தே, கோவிட் -19 தடுப்பூசிகளின் செயல்திறனைப் பற்றிய ஒவ்வொரு அறிவியல் ஆதாரத்தையும் நாங்கள் அளித்துள்ளோம், நாங்கள் தொடர்ந்து (உண்மைகளை) விளக்குகிறோம்.

“மன்னிக்கவும், இந்த விஷயத்தில் நான் உறுதியாக இருக்க வேண்டும். என்னை ‘dajjal’ அல்லது எதுவாக இருந்தாலும் அழைக்கவும “என்று அவர் ஒரு டுவிட்டர் பதிவில் கூறினார். தஜ்ஜால் என்பது ஒரு மலாய் வார்த்தை. இது பொதுவாக ஒரு தீய அல்லது இழிவான நபரை விவரிக்கப் பயன்படுகிறது.

சனிக்கிழமையன்று, “தங்கள் வாழ்க்கையை கடினமாக்குவதன் மூலம்” தடுப்பூசி போட மறுப்பவர்களுக்கு எதிராக அரசாங்கம் கடுமையான அணுகுமுறையை எடுக்கும் என்று கைரி கூறினார். இருப்பினும், உடல்நலக் காரணங்களால் தடுப்பூசி போட முடியாதவர்கள் மைசெஜ்தேராவின் கீழ் விலக்கு அளிக்கப்படுவதால் பாதிக்கப்பட மாட்டார்கள் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here