எஸ்ஓபி இணக்க சோதனைகளில் மாவட்ட காவல்துறை கவனம் செலுத்தும்

மாவட்டங்களில் உள்ள மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத் தடையை நீக்குவது உள்ளிட்ட கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்தியதைத் தொடர்ந்து கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (எஸ்ஓபி) இணக்கச் சோதனைகளில் மாவட்ட காவல்துறை கவனம் செலுத்தும்.

பெட்டாலிங் ஜெயா ஓசிபிடி முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் கூறுகையில், எஸ்ஓபியின் இணக்கத்தை உறுதி செய்வதற்காக மாவட்ட காவல்துறையினர் தினமும் ஏழு இணக்க குழுக்களை நியமித்துள்ளனர். நெடுஞ்சாலை ஆர் & ஆர் உட்பட மாவட்டம் முழுவதும் ஆய்வுகள் மற்றும் சோதனைகளை நடத்துவதில் நாங்கள் கவனம் செலுத்துவோம்.

செவ்வாய்க்கிழமை (அக்டோபர் 19) இரவு சுங்கை பூலோ மேம்பால உணவகத்தில் நிலைமையை ஆய்வு செய்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், மக்கள் எஸ்ஓபிக்கு இணங்குவதை நாங்கள் உறுதி செய்ய விரும்புகிறோம்.

இணக்கக் குழுக்கள் ஷாப்பிங் மால்கள் மற்றும் பூங்காக்கள் போன்ற பெட்டாலிங் ஜெயாவில் பொது ஆர்வமுள்ள பகுதிகளை இலக்காகக் கொள்ளும் அவர் மேலும் கூறினார். மக்கள் SOP க்கு இணங்குவது முக்கியம் என்பதால் நாங்கள் அமலாக்கம் மற்றும் இணக்க சோதனைகளில் கவனம் செலுத்துவோம்.

“எங்கள் பாதுகாப்பைக் குறைத்து, SOP ஐ புறக்கணிக்க இது நேரம் அல்ல,” என்று அவர் கூறினார்.

சுங்கை பூலோ ஓவர்ஹெட் பிரிட்ஜ் ரெஸ்டாரண்டில் உள்ள நிலைமை குறித்து, ஏசிபி முகமட் ஃபக்ருதீன் கூறுகையில், மக்கள் எஸ்ஓபிக்கு இணங்குவதால் குற்றங்கள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. R&R க்கு வருபவர்கள் SOP இன் தேவைகளைப் புரிந்துகொண்டார்கள். முகக்கவசம் அணிவது மற்றும் மைசெஜ்தெரா செயலியுடன் செக்-இன் போன்ற SOP உடன் முழுமையாக இணங்கும்போது பார்வையாளர்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டிருப்பது எங்கள் சோதனைகளில் தெரியவந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here