மலேசியா உள்ளிட்ட பல நாடுகளுக்கான தனிமைப்படுத்தலை சிங்கப்பூர் தளர்த்தியுள்ளது

மலேசியா உட்பட பல நாடுகளுக்கான தனிமைப்படுத்தல் விதிகளை சிங்கப்பூர் தளர்த்தியுள்ளது. மலேசியர்கள் இப்போது அக்டோபர் 27 முதல் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களில் இருப்பதை விட அவர்கள் வசிக்கும் இடத்திலேயே தனிமைப்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள்.

மலேசியா அக்டோபர் 27 முதல் சிங்கப்பூர் எல்லைக் கட்டுப்பாடுகளின் வகை IV முதல் வகை III க்கு மாற்றப்படும். சிங்கப்பூர் சுகாதார அமைச்சகத்தை மேற்கோள்காட்டி சேனல் நியூஸ் ஏசியா (சிஎன்ஏ) மலேசியர்கள் தங்களுடைய 10 நாள் தங்குமிட அறிவிப்பை (SHN) அவர்களின் அறிவிக்கப்பட்ட குடியிருப்பு அல்லது தங்குமிடங்களில் அக்டோபர் 27 முதல் வழங்கலாம் என்று கூறியது. இயல்பாக, அவர்களுக்கு எந்த பிரத்யேக SHN வசதிகளிலும் தங்குமிடம் ஒதுக்கப்படாது என்று நகர-மாநில சுகாதார அமைச்சகம் கூறியது.

அனைத்து பயணிகளும் தங்களுடைய தங்குமிடங்களில் கண்டிப்பாக தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும் மற்றும் 10 நாட்கள் முழுவதும் மின்னணு கண்காணிப்பு சாதனத்தை அணிய வேண்டும். தனிமைப்படுத்தலை மீறுபவர்கள் அல்லது தவறான அறிவிப்புகளை வெளியிடுபவர்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அமைச்சகம் எச்சரித்துள்ளது.

இதற்கிடையில், வகை III நாடுகளைச் சேர்ந்த பயணிகள் இனி வந்தவுடன் ஆர்டி-பிசிஆர் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டியதில்லை. அதற்கு பதிலாக, அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தின் முடிவில் மட்டுமே தேர்வை எடுக்க வேண்டும். அவர்கள் சிங்கப்பூருக்கு வந்த மூன்றாவது மற்றும் ஏழாவது நாட்களில் அவர்களின் SHN இன் போது விரைவான சோதனைக் கருவிகளுடன் திரையிடப்பட வேண்டியதில்லை.

கம்போடியா, எகிப்து, ஹங்கேரி, இந்தோனேசியா, இஸ்ரேல், மங்கோலியா, கத்தார், ருவாண்டா, சமோவா, சீஷெல்ஸ், தென்னாப்பிரிக்கா, டோங்கா, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் மற்றும் வியட்நாம் ஆகியவை சிங்கப்பூரின் எல்லைக் கட்டுப்பாடுகளின் வகை III இல் சேர்க்கப்படும் பிற நாடுகள்.

இதற்கிடையில், பங்களாதேஷ், இந்தியா, மியான்மர், நேபாளம், பாகிஸ்தான் மற்றும் இலங்கை ஆகிய நாடுகளுக்கு 14 நாள் பயண வரலாற்றைக் கொண்ட பயணிகள் மீண்டும் சிங்கப்பூர் வழியாக நுழையவோ அல்லது செல்லவோ அனுமதிக்கப்படுவார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here