பினாங்கு காவல்துறையினரால் சுற்றி வளைக்கப்பட்ட 62 போதைக்கு அடிமையானவர்களில் ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநரும் ஒருவராவார்

ஜார்ஜ் டவுனில் Ops Sarang  கீழ் கைது செய்யப்பட்ட போதைப்பொருளுக்கு அடிமையானவர்கள் என சந்தேகிக்கப்படும் 62 பேரில் உணவு விநியோகஸ்தர்   மற்றும் அவசர ஊர்தி ஓட்டுநர் ( ஆம்புலன்ஸ்)  ஆகியோர் அடங்குவர். 39 மற்றும் 53 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்களும் பயா தெஃருபோங்கில் உள்ள பேருந்து நிறுத்தத்தில் போதைப்பொருள் கடத்தியதாகக் கூறப்படும்போது கைது செய்யப்பட்டதாக மாநில போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் முஸ்தபா கமால் கனி அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

இன்று (நவம்பர் 8) நள்ளிரவு 12.30 மணி முதல் மாலை 3 மணி வரை நடத்தப்பட்ட Ops Sarang போது சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்  என்று அவர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். சுங்கை நிபாங், ஆயர் ஹித்தாம், புலாவ்  டீக்குஸ், தஞ்சோங் தோகோங் மற்றும் ஜார்ஜ் டவுன் ஆகிய இடங்களில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக ஏசிபி முஸ்தபா கமால் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் மூன்று பெண்கள் மற்றும் எட்டு தள்ளுவண்டிகள் உள்ளடங்குவதாகவும், அவர்கள் அனைவரும் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருப்பது  சோதனை செய்ததாகவும் அவர் கூறினார். நடவடிக்கையின் போது, ​​போதைப்பொருள் கிடங்கை போலீசார் சோதனையிட்டபோது சந்தேக நபர்கள் சிலர் தப்பிச் செல்ல முயன்றனர். ஆனால் அவர்கள் அனைவரும் சிறிது துரத்தலுக்குப் பிறகு பிடிபட்டனர்.

15,770 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள சுமார் 400 கிராம் ஹெராயின், 16.68 கிராம் சயாபு மற்றும் 0.67 கிராம் கெட்டமைன் ஆகியவற்றையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம். அபாயகரமான மருந்து சட்டத்தின் 39பி, 39ஏ(2), 12(2) மற்றும் 15(1) (ஏ) ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும்,” என்றார்.

பல்வேறு போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக மாநிலத்தில் இந்த ஆண்டு மொத்தம் 6,597 போதைக்கு அடிமையானவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி முஸ்தபா கமால் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here