நேற்றைய கோவிட் தொற்று இறப்புகள் 37

covid

சுகாதார அமைச்சகம் நேற்று அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தில் 37 கோவிட்-19 இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளதாக  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதில் ஒன்பது பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர். இறப்பு எண்ணிக்கை 30,147 ஆக உள்ளது.

தெரெங்கானுவில் ஏழு இறப்புகள் என அதிகமாக  பதிவாகியுள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து சபா (5), நெகிரி செம்பிலான் (5), கிளந்தான் (4), சிலாங்கூர் (4), பேராக் (3), ஜோகூர் (3), கெடா (2) பகாங் (2), கோலாலம்பூர் (1), சரவாக் (1).மலாக்கா, பெர்லிஸ், பினாங்கு, லாபுவான் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் இறப்புகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) 506 உட்பட 69,261 செயலில் உள்ள தொற்று உள்ளன. அவர்களில் 270 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 5,082 பேர் மீட்கப்பட்டுள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,602,853 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here