5 வயது சிறுவனின் மரணத்திற்கு காரணமான தாய் மற்றும் வளர்ப்பு தந்தைக்கு தடுப்புக் காவல்

ஜோகூர் பாருவில் தனது ஐந்து வயது மகனை கொடுமை செய்து சிறுவனின் மரணத்திற்கு காரணமானதாக நம்பப்படும் எட்டு குழந்தைகளின் தாயும் அவரது காதலரும் ஏழு நாட்கள் தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். இஸ்கந்தர் புத்ரிக்கு அருகிலுள்ள நுசா பெஸ்தாரி உள்ள ஒரு வீட்டில் சிறுவன் வெள்ளிக்கிழமை இறந்து கிடந்தான்.

ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் அயோப் கான் மைடின் பிட்சை கூறுகையில், 35 வயதான அந்தப் பெண் துப்புரவுத் தொழிலாளியாக இருந்ததாகவும், பலமுறை திருமணம் செய்து கொண்டாலும், திருமணத்தை பதிவு செய்யவில்லை என்றும், அவருக்கு எட்டு குழந்தைகள் உள்ளனர் என்றும் கூறினார்.

இதுவரை இரண்டு பேர் மட்டுமே கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் உரிமை கோரப்படவில்லை மற்றும் சுல்தானா அமினா மருத்துவமனையில் தடயவியல் பிரிவில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, அவரது உயிரியல் தாய் மற்றும் அவரது 32 வயதான காதலனின் கொடுமைக்கு ஆளானதாக நம்பப்படும் சிறுவனின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. முன்னதாக மருத்துவமனை அதிகாரிகளிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு அழைப்பு வந்தது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here