போலீசாரின் அதிரடி முயற்சியில் Man Muncung கும்பல் முறியடிப்பு

ஜித்ரா:  ஜித்ரா மற்றும் அலோர் ஸ்டார் பகுதியில் வியாழக்கிழமை (டிச. 2) ஒரு மாணவர் உட்பட நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து “Man Muncung” கும்பல் போலீசாரால் முறியடிக்கப்பட்டது. குபாங் பாசு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ரோட்ஸி அபு ஹாசன் கூறுகையில், 14 முதல் 33 வயதுடைய அனைத்து சந்தேக நபர்களையும் இங்குள்ள தாமான் புலாசனில் மற்றும் அலோர் ஸ்டார் சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனை முன்புறம் இரவு 8.45 முதல் 10.30 மணி வரை 10 கடைகளில் கொள்ளைச் சம்பவங்களில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும்  நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

பெக்கான் ஆயர் ஈத்தாமில் உள்ள ஒரு மளிகைக் கடையில் அதிகாலை 2 மணியளவில் அவர்கள் 4,250 ரிங்கிட் பணம் மற்றும் பிற பொருட்களுடன் தப்பிச் சென்றதாகக் கூறப்படும் 24 மணி நேரத்திற்குள் போலீசார் அவர்களைக் கைது செய்தனர். திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 6) நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில், “கடை உரிமையாளர் கொள்ளையைக் கண்டுபிடித்து புகார் அளித்தார்” என்று கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டதன் விளைவாக மாவட்டத்தில் 10 கடை உடைப்பு வழக்குகள் வெற்றிகரமாக தீர்க்கப்பட்டதாக போலீசார் நம்புவதாக ரோட்ஸி மேலும் கூறினார். வேலையில்லாமல் இருந்த மூன்று சந்தேக நபர்கள், போதைப்பொருள், வழிப்பறி மற்றும் வாகனத் திருட்டு தொடர்பான குற்றப் பதிவுகளையும் பெற்றுள்ளனர் என்றார்.

33 வயதான பிரதான சந்தேக நபர், ஜூன் மாதம் அலோர் ஸ்டாரில் உள்ள கூரியர் நிறுவன அலுவலகம் ஒன்றின் மீது நூறாயிரக்கணக்கான வெள்ளி கொள்ளையடிக்கப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பில் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்தார்.

கைது செய்யப்பட்ட போது ஐந்து தொலைபேசிகள்,  பணம், ஒரு கார் மற்றும் பிற பொருட்களை போலீசார் கைப்பற்றினர் என்றார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 457 ஆவது பிரிவின் கீழ் திருட்டு குற்றத்திற்காக விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக சந்தேக நபர்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 5) முதல் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here