100 நாள் அறிக்கை அட்டை: அமைச்சரவையின் ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் 90% என்கிறார் பிரதமர்

மலேசிய குடும்பத்தின் 100 நாள் அறிக்கை அட்டையில் அமைச்சரவையின் ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் 90% ஆக இருந்தது என்று டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கூறுகிறார். மலேசிய குடும்பம் அரசாங்கத்தை நிறைவேற்றுவது ஆறு முக்கிய அடிப்படைகள் மற்றும் முதல் 100 நாட்களுக்குள் செயல்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் 140 முக்கிய இலக்குகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று பிரதமர் கூறினார்.

வியாழன் (டிசம்பர் 9) அன்று 100 நாள் மலேசிய குடும்ப ஆசைத் திட்டத்தைத் தொடங்கும் போது, ​​”அமைச்சரவையின் 100 நாட்கள் சேவையில் ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் இன்னும் 100% எட்டவில்லை, ஆனால் தற்போது, ​​செயல்திறன் 90% ஆக உள்ளது” என்று அவர் கூறினார். .

இஸ்மாயில் சப்ரி ஆகஸ்ட் 27 அன்று தனது அமைச்சரவையின் அறிமுகத்தின் போது புதிதாக நியமிக்கப்பட்ட அமைச்சர்கள் பதவியேற்றவுடன் அவர்களின் செயல்திறன் இலக்குகளை அடைய 100 நாட்கள் அவகாசம் அளிக்கப்பட்டதாக அறிவித்தார். மொத்தம் 31 அமைச்சகங்களும், பிரதமர் துறையின் கீழ் உள்ள ஐந்து ஏஜென்சிகளும் தங்கள் இலக்குகளை அடைய வேண்டும். இலக்குகள் செயல்திறன், தலைமைத்துவம் மற்றும் பொது கருத்து ஆகியவற்றின் மதிப்பீட்டை அடிப்படையாகக் கொண்டவை.

100 நாள் செயல்திறன் அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளரின் அலுவலகம், மலேசிய நிர்வாக நவீனமயமாக்கல் மற்றும் மேலாண்மைத் திட்டமிடல் பிரிவு (Mampu) மற்றும் செப். 1 முதல் டிசம்பர் 9 வரை பகிரப்பட்ட செழுமை விநியோகப் பிரிவு (Sepadu) ஆகியவற்றால் கூட்டாகக் கண்காணிக்கப்பட்டது. கோலாலம்பூர் மாநாட்டு மையத்தில் டிசம்பர் 9 மற்றும் 12 க்கு இடையில் நான்கு நாட்கள் நிகழ்ச்சி நடைபெற்று வருகிறது. இது பல்வேறு அமைச்சர்களின் சாதனைகள் மற்றும் சேவைகளை வெளிப்படுத்துகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here