நூர் சஜாத்திற்குச் சொந்தமான சுமார் 40 தளவாடப் பொருட்களுக்கான ஏலம் தோல்வி

Nur Sajat Rated Xtra Press Conference

ஏலதாரர் காணாமல் போனதையடுத்து, அழகுசாதனத் தொழிலதிபர் நூர் சஜாத்திற்குச் சொந்தமான சுமார் 40 தளபாடங்கள் மற்றும் வீட்டு உபயோகப் பொருட்களுக்கான பொது ஏலம் மீண்டும் நடத்தப்படது.

செவ்வாய்கிழமை (டிசம்பர் 14) ஏலம் RM75,000 இல் தொடங்கியது மற்றும் தனிநபர் அனைத்து பொருட்களுக்கும் RM132,000 வரை ஏலம் எடுத்தார். வக்கீல் நூருல் ஹஃபிட்ஸா ஹசன், பொது ஏலத்திற்குப் பிறகு, வங்கி வரைவோலைப் பெறுவதற்காக தன்னை மன்னித்துவிட்டு, அந்த நபர் வரவில்லை என்று mStar இடம் கூறினார்.

ஏலம் எடுத்தவர் தனது பணம் வீட்டில் இருப்பதாகவும், முதலில் வங்கி வரைவோலையைக் கொடுக்கும்படி அவரிடம் கேட்டோம், இப்போது வரை, அவர் இன்னும் காணவில்லை. ஒரு வங்கி வரைவோலை பெற சிறிது நேரம் ஆகும், ஏலம் எடுத்தவர் பிரபல தொழில்முனைவோருக்கு (நூர் சஜாத்) நெருக்கமான ஒருவர் என்று நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம்.

ஏலம் தோல்வியுற்றால், அடுத்த வாரம் மீண்டும் ஒரு பொது ஏலத்தை நாங்கள் ஏற்பாடு செய்ய வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார். அந்த நபர் இன்னும் எந்த ஒப்பந்தத்திலும் கையெழுத்திடவில்லை என்றும், ஏலம் எடுக்கும் செயல்முறையை தாமதப்படுத்த மற்ற நபர்களால் அவர் அனுப்பப்பட்டதாக நம்புவதாகவும் நூருல் ஹஃபிட்சா கூறினார்.

ஜலான் போஃலோ கோத்தா டமன்சாராவில் உள்ள அவரது வீட்டில் அழகுசாதன தொழிலதிபர் நூர் சஜாத்தின் மொத்தம் 39 தளபாடங்கள் மற்றும் வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள் செவ்வாய்கிழமை (டிச. 14) ஏலம் விடப்பட்டன. சோபா செட், டைனிங் டேபிள் செட், பெட்ரூம் செட், ஏர் கண்டிஷனர்கள், கிச்சன்கள், வாஷிங் மெஷின்கள் மற்றும் பிரமாண்டமான பியானோ போன்ற பொருட்கள் இருந்தன.

முஹம்மது சஜ்ஜாத் கமருல் ஜமான் என்ற நூர் சஜாத்தின் சொத்துக்களை பறிமுதல் செய்ய ஷா ஆலம் உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டதை அடுத்து இது வந்துள்ளது. நூர் சஜாத் தனது பங்குதாரரான OWA Resources Sdn Bhd க்கு செலுத்தத் தவறிய RM200,000 நஷ்டஈடாகப் பெற அனைத்து பறிமுதல் செய்யப்பட்ட சொத்துக்களும் ஏலம் விடப்படும்.

வழக்கறிஞர் Zeti Zukifili படி, ஏலம் செயல்முறை செவ்வாய்க்கிழமை (டிச. 14) காலை 10.30 மணியளவில் தொடங்கியது. ஏலதாரர்கள் இரண்டு மாடி பங்களாவிற்குள் நுழைவதற்கு முன் RM5,000 பணத்தை தயார் செய்ய வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here