ஜோகூர், தங்காக் நீதிமன்ற தடுப்புக்காவலில் இருந்து தப்பியோடிய மியன்மார் ஆடவரை தேடும் பணி தீவிரம்

ஜோகூர், தங்காக் மாவட்டத்தில் உள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்ற லாக்அப்பில் இருந்து பிரபல ரோஹிங்கியா கைதியான லாங் டைகர் இன்று தப்பிச் சென்றதை அடுத்து, போலீசார்  தேடுதல் வேட்டையில் ஈடுபட்டுள்ளனர். 33 வயதான மியான்மர் நாட்டவரான இவரின் உண்மையான பெயர் Abd Hamim Ab Hamid, கடைசியாக பிரகாசமான டி-சர்ட், பழுப்பு நிற கால்சட்டை மற்றும் செருப்புகளை அணிந்திருந்தார்.

சாலைத் தடைகளைத் தவிர, சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகள் காவல்துறை மற்றும் K9 கண்காணிப்பு நாய் சேவைகள் மூலம் தேடுதல் நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றன என்று தங்காக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஃபதில் மின்ஹாட் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இன்று முற்பகல் 11.55 மணியளவில் தப்பிச் சென்றதாக போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. பாலியல் பலாத்காரம், கடத்தல் மற்றும் மிரட்டல் போன்ற வழக்குகளில் தொடர்புடையதாகக் கூறப்படும் சந்தேகநபர் எங்கிருக்கிறார் என்பது குறித்து ஏதேனும் தகவல் இருந்தால் பொதுமக்கள் முன்வருமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

பெரித்தா ஹரியான் அறிக்கையின்படி, கைவிலங்கில் தப்பிய சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிக்க போலீசார் மாவட்டம் முழுவதும் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளனர். முதற்கட்ட விசாரணையில், அந்த நபர் நீதிமன்றத்தின் பிரதான வாயில் வழியாக தப்பி ஓடி அருகில் உள்ள புதர்களுக்குள் மறைந்தார் என்று முகமட் ஃபாதில் கூறினார்.

மிரட்டல் வழக்குக்காக அப்த் ஹமீம் மலாக்காவில் உள்ள சுங்கை உடாங் சிறையில் இருந்து நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டதாகவும் பெரித்தா ஹரியான் தெரிவித்திருந்தது.

விசாரணைகள் அலட்சியத்தின் கூறுகளைக் காட்டினால், போலீசார் உட்பட எந்தவொரு தரப்பினருக்கும் எதிராக நாங்கள் உறுதியான நடவடிக்கை எடுப்போம். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 223/224 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று முகமட் ஃபாதில் கூறினார்.

தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு புகாரளிக்கலாம் அல்லது தங்காக் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை (IPD) 06-978 1222, Tangkak IPD ஹாட்லைன் 06-978 5222 அல்லது ஏதேனும் IPD ஐ தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here