வாகனங்களுக்கான வெள்ளக் காப்பீடு அவரவர் விருப்பம் மட்டுமே – காப்பீட்டு நிறுவனம் நினைவுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சமீபத்திய வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தங்கள் காப்பீட்டுக் கொள்கைகளை மறுபரிசீலனை செய்ய வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளனர். ஏனெனில் நிலையான தீ மற்றும் மோட்டார் பாலிசியின் கீழ் வெள்ளம் என்பது ஒரு விருப்பமான காப்பீடு மட்டுமே குறிப்பிடத்தக்கது.

மலேசியாவின் ஜெனரல் இன்சூரன்ஸ் அசோசியேஷன் (PIAM) மற்றும் மலேசியன் தக்காஃபுல் அசோசியேஷன் (MTA) ஆகியவை வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள், ஏதேனும் கோரிக்கைகளை முன்வைக்கத் திட்டமிட்டால், மேலதிக ஆலோசனை மற்றும் தெளிவுபடுத்தலுக்கு அந்தந்த முகவர்களைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தியது.

பாலிசிதாரர்கள் தங்களுடைய சொத்துக்கள் வெள்ளத்தில் இருந்து காப்பீடு செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிசெய்ய தங்கள் காப்பீட்டினை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும் மற்றும் கவரேஜ் மற்றும் விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளின் கூடுதல் ஆலோசனைக்கு தங்கள் முகவர்களைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று அவர்கள் கூறினர்.

PIAM மற்றும் MTA ஆகியவை வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட அனைத்து பாலிசி அல்லது சான்றிதழ் வைத்திருப்பவர்களுக்கும், விரைவான உரிமைகோரல் செயல்முறையின் மூலம் நிதி பாதிப்பைக் குறைக்க உதவுவதாகவும், ஒவ்வொரு வழக்கின் அடிப்படையில் சிறப்புப் பரிசீலனைகளை வழங்குவதாகவும் உறுதியளித்தன.

அவர்களின் பாலிசி வெள்ளத்தை உள்ளடக்கியதாக இருந்தால், அவர்கள் தங்கள் முகவருக்குத் தெரிவிக்க வேண்டும் மற்றும் தொடர்புடைய துணை ஆவணங்கள் உட்பட விரிவான தகவல்களை வழங்க வேண்டும். இழப்பின் தீவிரத்தைப் பொறுத்து, முகவர் ஒரு சுயாதீனமான இழப்பு சரிசெய்தலை நியமித்து, அவர்களின் கோரிக்கையை தாக்கல் செய்வதில் அவர்களுக்கு உதவலாம் என்று சங்கங்கள் தெரிவித்தன.

அதன்பிறகு, வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்படாத பாலிசி அல்லது சான்றிதழ் வைத்திருப்பவர்கள் தங்கள் கவரேஜை மறுபரிசீலனை செய்யுமாறு நினைவூட்டினர்.

உலகளாவிய காலநிலை நெருக்கடியின் விளைவுகள் மற்றும் வீழ்ச்சியின் காரணமாக அடிக்கடி நிகழும் வெள்ளம் போன்ற இயற்கை பேரழிவுகளுக்கு அவர்களின் நலன்கள் போதுமான அளவு பாதுகாக்கப்படுவதை அவர்கள் உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று அவர்கள் கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here