சரவாக் பள்ளி தீ விபத்து குறித்து விசாரணை நடத்தப்படும் – கல்வி அமைச்சகம் தகவல்

சரவாக்கில் உள்ள  SMK Balai Ringin’s பணியாளர் அறை மற்றும் நிர்வாகத் தொகுதியில் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 8) ஏற்பட்ட தீ விபத்து குறித்து கல்வி அமைச்சகம் ஆய்வு செய்யும். இன்று காலை பள்ளியின் பணியாளர் அறை மற்றும் நிர்வாகத் தொகுதியில் ஏற்பட்ட தீ விபத்து குறித்து எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. கடந்த ஆண்டு நான் ஸ்ரீ அமானுக்குச் சென்றிருந்தபோது இந்தப் பள்ளிக்குச் சென்றிருந்தேன் என்று கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறினார்.

அதிர்ஷ்டவசமாக இந்த சம்பவத்தில் உயிர் சேதம் எதுவும் ஏற்படவில்லை என்று அவர் இன்று (சனிக்கிழமை) ஒரு முகநூல் பதிவில் மேலும் கூறினார்.பள்ளியால் ஏற்பட்ட இழப்புகள் குறித்து அமைச்சகம் முழுமையான அறிக்கையைப் பெறும் என்று ராட்ஸி கூறினார்.

 SMK Balai Ringin’s  எங்களால் முடிந்ததைச் செய்ய நாங்கள் முயற்சிப்போம் என்று அவர் மேலும் கூறினார். ராட்ஸியின் இடுகையுடன் வந்த 41 வினாடி வீடியோ, தீயை அணைக்க முயற்சிக்கும் தீயணைப்பு வீரர்களுடன் பள்ளியின் ஒரு பகுதி தீயில் மூழ்கியதைக் காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here