கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையத்தில் மீண்டும் அஸ்ட்ராசெனெக்கா தடுப்பூசி செலுத்தும் பணி ஆரம்பமாகிறது

கோலாலம்பூர், ஜனவரி 13 :

கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையம் (WTCKL) மீண்டும் ஒரு மெகா தடுப்பூசி மையமாக (PPV) அஸ்ட்ராசெனெக்கா தடுப்பூசி செலுத்தும் பணியை தொடங்குகிறது.

தேசிய கோவிட்-19 நோய்த்தடுப்பு திட்டம் (PICK) இந்த கீழ் பூஸ்டர் அல்லது சுகாதார அமைச்சகத்தின் பார்வைக்கு ஏற்ப இத்திட்டம் PICK-B என அறியப்படுகிறது. அதாவது மூன்றாவது டோஸ் தடுப்பூசி நிர்வாகத்தின் திறனை விரைவுபடுத்துவதற்கும், அதனை மேம்படுத்துவதற்குமாக இந்த தடுப்பூசி மையம் மீண்டும் செயல்பட ஆரம்பிக்கின்றது.

கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையத்தின் தலைமை இயக்க அதிகாரி ஃபௌஸி வஹாப் கூறுகையில், இங்கு பொதுமக்களுக்கு தினமும் 9,000 டோஸ் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசி வழங்கப்படும் என்றார்.

BookDoc, BP Healthcare மற்றும் U.N.I Klinik ஆகிய மூன்று சுகாதார பாதுகாப்பு அமைப்புக்களும் (NGOs) இந்த மெகா தடுப்பூசி திட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

“இந்த சனிக்கிழமை தொடங்கி மார்ச் 15 வரை ஒவ்வொரு நாளும் காலை 8.30 முதல் இரவு 9 மணி வரை இந்த மையம் செயல்படும்.

“தடுப்பூசி நியமனங்கள் MySejahtera விண்ணப்பம் மூலமாகவோ அல்லது குறுஞ்செய்தி சேவை மூலமாகவோ வழங்கப்படும்.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் அறிவித்தபடி முற்பதிவு இன்றி தடுப்பூசி செலுத்தும் பணி (Walk-In) இனி அனுமதிக்கப்படாது,” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தடுப்பூசி பெறுபவர்கள், தடுப்பூசி மையங்களில் உள்ள பேனா பகிர்வு மூலம் உடல் ரீதியான தொடர்பைக் குறைக்கும் முயற்சியில், மையத்திற்கு வரும்போது அனுமதிப் படிவங்களை நிரப்ப, தங்கள் சொந்த பேனாக்களைக் கொண்டுவருமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று கூறினார்.

ஃபௌஸி கூறுகையில், மாற்றுத்திறனாளிகள் மற்றும் முதியவர்களுக்காக PPV- WTCKL இல் சிறப்பு வழிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

“ஆட்டிசம் ஸ்பெக்ட்ரம் கோளாறு, நரம்புத்தளர்ச்சிக் கோளாறு மற்றும் பதட்டம் உள்ளவர்களுக்கு குளிரூட்டும் அறையையும், ஏதேனும் அவசரகாலச் சூழ்நிலைகளுக்கான சிறப்பு மருத்துவ அறையையும் நாங்கள் வழங்குகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, WTCKL இன் பிரதான நுழைவாயிலுக்கு அடுத்ததாக ஒரு விசாரணை கவுண்டரும் வழங்கப்பட்டுள்ளது, இது தடுப்பூசி நியமனங்கள் அல்லது MySejahtera தொடர்பான விஷயங்கள் தொடர்பான ஏதேனும் சிக்கல்கள் உள்ள பொதுமக்களுக்கு உடனடி உதவியை வழங்கும் என்றார்.

“அது தவிர, தடுப்பூசி தொடர்பான ஏதேனும் கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்க PPV Mega WTCKL இல் வாடிக்கையாளர் சேவை மையத்தினை திறக்கவும் சுகாதார அமைச்சு திட்டமிட்டுள்ளது. இருப்பினும், இதனை அமைச்சகம் இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here