5 அரசு மருத்துவமனைகள் கோவிட்-19 நோயாளிகளின் சேர்க்கை அதிகரிப்பை பதிவு செய்துள்ளன

ஐந்து மாநிலங்களில் உள்ள மருத்துவமனைகளில் கோவிட்-19 நோயாளிகள் அனுமதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை, கடந்த ஏழு நாட்களில் அதிகரித்துள்ளது, மூலதனம் அதிகபட்சமாக 52% அதிகரிப்பைப் பதிவு செய்துள்ளது.

சுகாதார அமைச்சகத்தின் (MOH) COVIDNOW போர்டல், கோலாலம்பூரில் உள்ள மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்ட தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளின் சராசரி எண்ணிக்கை ஏழு நாட்களுக்குள் 44 நபர்கள் என்பதைக் காட்டுகிறது.

ஜனவரி 6 ஆம் தேதி தொடங்கிய மேல்நோக்கிய போக்கில் இருந்து நேற்று வரை மொத்தம் 472 கோவிட்-19 நோயாளிகள் 11 நாட்களுக்குள் கோலாலம்பூரில் உள்ள மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இருப்பினும், தலைநகரில் மருத்துவமனை படுக்கை பயன்பாட்டு விகிதம் 46% இருப்பதால், COVID-19 நோயாளிகளுக்கான படுக்கை பயன்பாடு 60% இருப்பதால், அதிகரிப்பு இன்னும் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. அதுமட்டுமின்றி கோலாலம்பூரில் கடந்த ஏழு நாட்களில் கோவிட்-19 வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 16% அதிகரித்துள்ளது. இந்த காலகட்டத்தில் மொத்தம் 1,962 புதிய தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here