பிரபல Bat Out of Hell பாடகரும் நடிகருமான Meat Loaf காலமானார்

வாஷிங்டன், “Bat Out of Hell” ராக் கீதத்திற்கு பிரபலமான அமெரிக்க பாடகரும் நடிகருமான மீட் லோஃப் 74 வயதில் காலமானதாக வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மகள்கள் பேர்ல் மற்றும் அமண்டா மற்றும் நெருங்கிய நண்பர்கள் அவர் காலமான போது உடன்  இருந்துள்ளனர்.

மீட் லோஃப் 1970 களின் பிற்பகுதியில் தனது உயர்ந்த குரல் வரம்பு மற்றும் ஆடம்பரமான மேடை தயாரிப்புகளால் தன்னை வேறுபடுத்திக் கொண்டார். Meat Loaf டெக்சாஸில் பிறந்தவர். அவர் 1977 “Bat out of Hell” album, and hit songs including “Paradise by the Dashboard light” (1977), “I’m Gonna Love Her for Both of Us” (1981), and “I’d Do Anything for Love (But I Won’t Do That)” (1993).

“பேட் அவுட் ஆஃப் ஹெல்” சுமார் 43 மில்லியன் பிரதிகள் விற்றதாகவும், இதுவரை அதிகம் விற்பனையான ஆல்பங்களில் இதுவும் ஒன்றாகும். Facebook இல் அறிக்கையின்படி,  அவர் 100 மில்லியனுக்கும் அதிகமான ஆல்பங்களை விற்றதோடு 65 திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here