மூன்று வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் பலி

கம்போங் சுங்கை நிபோங் அருகே ஜாலான் சுங்கை பெசார்-செகிஞ்சான் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 21) வழியாக மூன்று வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் 28 வயது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் உயிரிழந்தார்.

விபத்தில் சிக்கிய மூன்று டன் லோரி ஓட்டுநருக்கு கால் முறிவு ஏற்பட்டுள்ள நிலையில், யமஹா எல்சி மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த மோட்டார் சைக்கிள் சாரதி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளார்.

சினார் ஹரியானின் கூற்றுப்படி, சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் அதிகாரிகளுக்கு அதிகாலை 5.59 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. செகிஞ்சான் தீயணைப்பு நிலையத்தின் ஏழு உறுப்பினர்கள் இடத்திற்கு விரைந்தனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மோட்டார் சைக்கிள், மூன்று டன் எடை கொண்ட லோரி மற்றும் கொள்கலன் ஆகிய மூன்று வாகனங்கள் விபத்துக்குள்ளானதாக நோரஸாம் மேலும் தெரிவித்தார். தீயணைப்பு வீரர்கள் விபத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தவரை  மீட்டு, மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்துள்ளனர்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here