பிறந்த குழந்தையை கொன்ற 15 வயதான தாய்க்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக் காவல்

கோல தெரங்கானு, கெமாமானில் நேற்று கத்தியால் குத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் பிறந்த ஆண் குழந்தை இறந்தது தொடர்பான விசாரணைகளை எளிதாக்க 15 வயது சிறுமி (குழந்தையின் தாயார்) ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். குற்றவியல் சட்டத்தின் கீழ் கொலைக்கான விசாரணைகளுக்காக போலீசாரிடம் இருந்து விண்ணப்பத்தைப் பெற்ற பின்னர், கெமாமன் மருத்துவமனை மகப்பேறு வார்டில் மாஜிஸ்திரேட் தெங்கு எலியானா துவான் கமருசமானால் விளக்கமறியல் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது.

தெங்கு எலியானா மதியம் 12.40 மணியளவில் காவல்துறையினருடன் மருத்துவமனைக்கு வந்ததைக் கண்டார். அச்சிறுமி பிரசவத்திற்குப் பிந்தைய சிகிச்சையில் இருந்து வருவதால், மருத்துவமனையில் ரிமாண்ட் செயல்முறை நடந்ததாக அறியப்பட்டது.

செவ்வாய்கிழமை காலை நடந்த சம்பவத்தில், Kemaman, Chukai, Felcra Seri Bandi இல் உள்ள ஒரு வீட்டில், புதிதாகப் பிறந்த ஆண் குழந்தை மார்பில் காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தது. நேற்று காலை 10 மணியளவில் சுகாதார ஊழியர் ஒருவரால் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக கெமாமன் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஹன்யன் ரம்லான் தெரிவித்தார். வீட்டில் நடத்தப்பட்ட முதற்கட்ட விசாரணையில் ரத்தத்தின் தடயங்களுடன் கூடிய பல கூர்மையான பொருட்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here