பல வாகனங்களை மோதி விட்டு போலீஸ்காரர்களிடம் இருந்து தப்பிக்க முயன்ற பெண் 1 மணி நேர துரத்தலுக்கு பின் பிடிப்பட்டார்

கோத்த கினபாலு நகரம் முழுவதும் கிட்டத்தட்ட ஒரு மணி நேரம் நீடித்த பதட்டமான அதிவேக துரத்தலுக்குப் பிறகு ஒரு பெண் கைது செய்யப்பட்டார்.  அவர் தபால்காரரின் மோட்டார் சைக்கிள் உட்பட குறைந்தது நான்கு வாகனங்களை மோதி தள்ளினார் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

சாட்சிகளின் கூற்றுப்படி, திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 14) நண்பகல் வேளையில், நகரின் மத்திய சந்தைப் பகுதியில் இருந்து காலை 10 மணியளவில் திருடப்பட்டதாக நம்பப்படும் வாகனத்தின் டயரில் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாகக் கூறப்பட்ட பின்னர், ஜாலான் செபாங்கரில் அந்தப் பெண்ணை போலீசார் இறுதியாக கைது செய்தனர்.

திருட்டு சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்ததும் பல இடங்களில் தடுப்புகள் அமைக்கப்பட்டது தெரிய வந்தது.வாகனம் நகர மையத்திலிருந்து வெளியேறுவதைக் கண்டது மற்றும் போலீசார் துரத்தும்போது பல சாலைத் தடைகளைக் கடந்து வேகமாகச் சென்றது. அவர்கள் இறுதியில் அவளை செபாங்கருக்குச் செல்லும் சாலையின் வாகன நெரிசலில் சிக்கினார். பின்னர் அவர் விசாரணைக்காக கோத்த கினாபாலு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.

ஒரு வைரலான வீடியோவில், அவரது கார் லிகாஸ் பே கடற்கரை சாலையில் தபால்காரரின் மோட்டார் சைக்கிள் உட்பட பல வாகனங்களைத் தாக்குவதைக் கண்ட போலீசார் ஆரம்பத்தில் அவரது வாகனத்தை அணுகினர். அவர் தப்பிக்கும் முயற்சியில் ஒரு போலீஸ்காரர் என்று நம்பப்படும் ஒரு மனிதனை ஏறக்குறைய தாக்கி விட்டு அவ்விடத்தை விட்டு தப்பினார்.

கோத்தா கினாபாலு துணை போலீஸ் தலைவர்  ஜார்ஜ் அப்துல் ரஹ்மான் கூறுகையில், கைது செய்யாமல் தப்பிக்க காரை பின்னோக்கி செல்லும் போது போலீஸ் சார்ஜென்ட் ஒருவரை காயப்படுத்தியதால், கொலை முயற்சிக்காக அந்த பெண் பிரிவு 307 இன் கீழ் விசாரணைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

அவள் போதைக்கு அடிமையானவள் என்று நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார், அந்த பெண் தப்பிக்கும் முயற்சியில் காரைப் பின்னோக்கிச் செல்ல முயன்றபோது, ​​வடிகாலில் விழுந்ததில் போலீஸ்காரருக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது.

இங்குள்ள கம்போங் செம்புலானைச் சேர்ந்த பெண்ணின் பின்னணி குறித்து மேலதிக விவரங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. சாட்சி அறிக்கைகள் மற்றும் வைரல் வீடியோக்களின் அடிப்படையில், அந்தப் பெண் நகரம் முழுவதும் தப்பிச் செல்லும் முயற்சியின் போது மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த தபால்காரரையும், குறைந்தது மூன்று கார்களையும் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது. தப்பிச் செல்லும் முயற்சியின் போது பெண் மோதிய பிற வாகனங்களின் எண்ணிக்கையையும் போலீசார் சோதனை செய்து வருவதாக  ஜார்ஜ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here