சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருதீன் ஷாரிக்கு கோவிட்-19 தொற்று

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருதீன் ஷாரிக்கு கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. அமிருதீன் இன்று தனது டுவிட்டர் கணக்கில் ஒரு பதிவில் அறிவித்தார்.  இன்று பிற்பகலில் ஒரு திரையிடலின் அடிப்படையில் எனக்கு கோவிட் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.

என்னால் ஏதேனும் சிரமம் என்றால் அதற்காக நான் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன். என்னுடன் தொடர்பு கொண்ட எவரும் முறையான சுகாதார SOPகளைப் பின்பற்றி பரிசோதனை செய்துகொள்ளுமாறு வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

இதற்கிடையில், அமிருதீனின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டார். சுகாதார அமைச்சகத்தின் கோவிட் -19 SOP ஐத் தொடர்ந்து அவர் ஏழு நாட்களுக்கு தனிமைப்படுத்தப்படுவார் என்றும் மார்ச் 8 ஆம் தேதி தனது அலுவலகத்திற்குத் திரும்புவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 14 ஆம் தேதி, அவரது மனைவி மஸ்தியானா முகமது மற்றும் அவர்களது இரண்டு குழந்தைகளுக்கு வைரஸ் தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டிருந்தது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here