ரெவ்னேஷ் குமாரின் இறப்புக்கான காரணம் குறித்த விசாரணையின் முன்னேற்றம் குறித்து அவரது பெற்றோரிடம் விளக்கப்பட்டது

கோவிட் தடுப்பூசி போட்டு கொண்ட சில வாரங்களில் திடீரென ஜனவரி 16 அன்று உயிரிழந்த ந.ரெவ்னேஷ் குமாரின் பெற்றோரிடம் இறப்புக்கான காரணம் மற்றும் சுகாதார அமைச்சகத்தின் (MOH) விசாரணையின் சமீபத்திய முன்னேற்றங்கள் குறித்த தகவல்களை வழங்குவதற்காக சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் இன்று சந்தித்தார்.

பிரேத பரிசோதனை முடிவுகளின் முடிவுகள் மற்றும் ஹிஸ்டாலஜிக்கல் பரிசோதனை உட்பட இதுவரை நடத்தப்பட்ட அனைத்து சோதனை முடிவுகளும் மார்ச் 7ஆம் தேதி ஒரு சக மதிப்பாய்வு அமர்வில் தடயவியல் நிபுணர்களால் சமர்ப்பிக்கப்பட்டு உறுதிப்படுத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

ந.ரெவ்னேஷ் குமாரின் பெற்றோரான எல். நரேஷ் குமார் மற்றும் ஜி. விஜயராணி ஆகியோருடனான MOH சந்திப்பில் கைரி வெளியிட்ட அறிக்கையில், பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை மற்றும் அனைத்து சோதனை முடிவுகளும் சக மதிப்பாய்வு அமர்வுக்குப் பிறகு இறந்தவரின் பெற்றோருக்கு சமர்ப்பிக்கப்படும் என்று தெரிவித்தார்.

திசு மாதிரிகளில் சில கூடுதல் சோதனைகளை நடத்தவும் MOH திட்டமிட்டுள்ளதாக கைரி கூறினார். மேலும் பரிசோதனைக்காக வெளிநாடுகளுக்கு அனுப்ப வேண்டியிருக்கலாம். இந்த விஷயங்கள் அனைத்தும் இறந்தவரின் பெற்றோருக்கும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் அவர்கள் கொடுக்கப்பட்ட விளக்கத்தைப் புரிந்துகொண்டு இறந்தவரின் மரணத்திற்கான காரணத்தை அடையாளம் காண எடுக்கப்படும் நடவடிக்கைகளுடன் உடன்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

பிப்ரவரி 26 அன்று, தடுப்பூசி போடப்பட்ட சில வாரங்களுக்குப் பிறகு இறந்த பதின்ம வயதினரின் பெற்றோர்கள், தங்கள் ஒரே குழந்தையின் மரணத்திற்கான காரணத்தை விளக்குமாறு சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரை அழைத்ததாக ஊடக இணையதளங்கள் தெரிவித்தன.

13 வயதான இவர் கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 30 ஆம் தேதி இங்குள்ள Klinik Kesihatan Presint 18 கோவிட்-19 தடுப்பூசி ஊசியைப் பெற்றார். மேலும் ஜனவரி 20 ஆம் தேதி தடுப்பூசியின் இரண்டாவது டோஸ் பெற திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

கராத்தே வகுப்பில் கலந்துகொள்வதற்காக ஜனவரி 16 அன்று அச்சிறுவன் தனது வீட்டுத் தொகுதியின் லிஃப்டில் திடீரென சரிந்து விழுந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அதற்குள் காஜாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டார். இதற்கிடையில், விசாரணையின் முன்னேற்றம் குறித்து அவ்வப்போது தெரிவிக்கப்படும் என்று கூறிய கைரி, இறந்தவரின் குடும்பத்தின் தனியுரிமை மற்றும் உணர்வுகளுக்கு மதிப்பளிக்குமாறு பொதுமக்களிடம் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here