மலேசியா ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி முதல் தொற்று முடிவு கால கட்டத்தில் (endemic phase ) நுழையும்

கோலாலம்பூர்: மலேசியா ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி முதல் தொற்று முடிவு  கால கட்டத்தில் (endemic phase ) நுழையும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தெரிவித்துள்ளார்.

பரவலான கட்டத்தின் கீழ், வணிகங்களுக்கான செயல்பாட்டு நேரம் இனி வரையறுக்கப்படாது. ஆனால் முகக்கவசம் கட்டாயமாக அணிய வேண்டும் என்று பிரதமர் கூறினார். மசூதிகள் மற்றும் வழிபாட்டுத் தளங்களில் சமூக விலகல் இனி விதிக்கப்படாது.

தொற்று முடிவு  கால கட்டத்தில் (endemic phase ) ஏப்ரல் 1, 2022 இல் தொடங்குகிறது

பொது இடங்களில் முகக்கவசம் அணிந்திருக்க வேண்டும். மக்கள் கூட்டம் இல்லாத திறந்தவெளிகளைத் தவிர MySejahtera இன்னும் பயன்பாட்டில் உள்ளது. MySJTrace (புளூடூத் தொடர்பு-தடமறிதல் செயல்பாடு) நெரிசலான இடங்களில் ஒரு தேவையாக உள்ளது. மலேசியாவின் எல்லைகள் ஏப்ரல் 1, 2022 அன்று மீண்டும் திறக்கப்படும்

மலேசியர்கள் திறந்த எல்லைகளுடன் மற்ற நாடுகளுக்குச் செல்லலாம்

MyTravelPass அனுமதிக்கு விண்ணப்பிக்காமல் மலேசியர்கள் தொடர்புடைய பயண ஆவணங்களுடன் நாட்டிற்கு திரும்பிச் செல்லலாம். மலேசியாவில் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகளுக்கு தனிமைப்படுத்தல் தேவையில்லை. அவர்கள் புறப்படுவதற்கு 2 நாட்களுக்கு முன்பு RT-PCR ஸ்வாப் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும் மற்றும் KLIA விமான நிலையத்திற்கு வந்தவுடன் 24 மணிநேரம் RTK சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும். மூடப்பட்ட எல்லைகளைக் கொண்ட நாடுகளுக்குப் பயணம் செய்வதைப் பொறுத்தவரை, மலேசியர்கள் VTL இருந்தால் அதைப் பயன்படுத்திப் பயணிக்கலாம்

இதரவை

வணிக நேரங்களுக்கு ஊரடங்கு உத்தரவு இல்லை. F&B 24 மணிநேரம் செயல்படலாம்.
தடுப்பூசி நிலையைப் பொருட்படுத்தாமல் மலேசியர்கள் உள்நாட்டில் பயணம் செய்யலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here