சிங்கப்பூரில் இருந்து பினாங்கிற்கு வரும் முதல் VTL விமானம் தாமதமாக வந்தடையும்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு அனைத்துலக விமான நிலையத்திற்கு விமானம் மூலம் தடுப்பூசி (VTL-Air) மூலம் சிங்கப்பூரில் இருந்து பயணிகளை அழைத்து வரும் முதல் விமானம் தாமதமாகும். சிங்கப்பூரில் இருந்து புதன்கிழமை (மார்ச் 16) மதியம் 1.15 மணிக்கு வர வேண்டிய ஏர் ஆசியாவின் ஏகே1730 விமானம் இப்போது மாலை 6.40 மணிக்கு வந்து சேரும்.

ஏர் ஆசியா அரசாங்க உறவு மேலாளர் (வடக்கு மண்டலம்) கென்னத் டான் செயல்பாட்டுக் கருத்தினால் வருகை நேரத்தை மாற்றியதாகக் கூறினார். இது விமானத்தின் செயல்பாட்டுத் தேவை மட்டுமே, வேறு எந்த காரணமும் இல்லை,” என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். இருப்பினும், மற்றொரு விமானம் – சிங்கப்பூர் ஏர்லைன்ஸின் SQ0138 – திட்டமிட்டபடி இரவு 7 மணிக்கு வரும் என்று டான் கூறினார்.

செவ்வாயன்று (மார்ச் 15), மாநில சுற்றுலா மற்றும் படைப்பாற்றல் பொருளாதாரக் குழுவின் தலைவர் யோவ் சூன் ஹின், புதன்கிழமை VTL-Air இன் முதல் நாளில் சிங்கப்பூரிலிருந்து வரும் இரண்டு விமானங்களை பினாங்கு வரவேற்கும் என்றார்.

இந்த வருகைகள் பினாங்கின் விருந்தோம்பல் துறைக்கு கணிசமான ஊக்கத்தை அளிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாகவும், எதிர்கால பயண நடவடிக்கைகளுக்கு இது ஒரு அளவுகோலாக செயல்படும் என்பதால், அனைத்துலக சுற்றுலாவை மீண்டும் தொடங்குவதில் VTL திட்டம் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது என்றும் அவர் கூறினார்.

VTL முன்முயற்சியானது இரண்டு இடங்களுக்கு இடையே முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகளை கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தாமல் வர அனுமதிக்கிறது.

நவம்பர் 29 அன்று சாங்கி விமான நிலையத்திற்கும் கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்திற்கும் இடையே VTL தொடங்கப்பட்டது மற்றும் பிப்ரவரி 28 வரை சிங்கப்பூரில் இருந்து 82,906 பயணிகளுக்கு சேவை செய்துள்ளது. கடந்த காலத்தில், சிங்கப்பூர் பினாங்கின் மிகப்பெரிய சுற்றுலா சந்தையாக இருந்தது. சுமார் 70% சுற்றுலாப் பயணிகள் சிங்கப்பூரில் இருந்து வருகை தந்திருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here