போதையில் தனது மனைவியை அடித்து துன்புறுத்திய குற்றச்சாட்டில் ஆடவர் கைது

குளுவாங், ஏப்ரல் 17 :

சியாபு வகை போதைபொருள் பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் ஒரு நபர், போதையில் தனது மனைவியை அடித்து துன்புறுத்திய குற்றச்சாட்டில் கைது செய்யப்பட்டார், அதே நேரத்தில் அவரது மனைவியை அடிக்க பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் குச்சியை போலீசார் நேற்று எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் கைப்பற்றினர்.

குளுவாங் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானியின் கூற்றுப்படி, 44 வயதான சந்தேக நபர், ஒரு எழுத்தராகப் பணிபுரிந்த 42 வயது மனைவியுடன் சண்டையிட்டார், மேலும் சண்டைக்கான காரணம் பொறாமை என அறியமுடிகிறது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 324வது பிரிவின் கீழ் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசாரணையின் பிரகாரம் தண்ணீர் விற்பனையாளரான சந்தேக நபர் இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

“கடந்த வெள்ளிக்கிழமை நண்பகல் 12.51 மணியளவில், லாயாங்-லாயாங்கின் லாடாங் சின்டோராவில், ஒரு பெண் அவரது கணவரால் தாக்கப்பட்டதால், தலையில் காயம் அடைந்து Enche’ Hajjah Khalsom மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

“நேற்று மாலை 3 மணியளவில், லாயாங்-லாயாங் காவல் நிலைய உறுப்பினர்களின் உதவியுடன் குளுவாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் அடங்கிய குழு, எண்ணெய் பனைத் தோட்டத்தில் சந்தேக நபரைக் கைது செய்ததுடன் மனைவியை அடிக்க பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் ஒரு குச்சியையும் பறிமுதல் செய்தனர்” என்று கூறினார்.

சோதனையின் முடிவுகளில் சந்தேக நபருக்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய குற்றப் பதிவு இருந்தது கண்டறியப்பட்டது மற்றும் ஆரம்ப சிறுநீர் பரிசோதனை சோதனையில் அவர் மெத்தம்பேட்டமைன் (சியாபு) சாதகமாக இருந்தது கண்டறியப்பட்டது.

முன்னதாக, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் இரத்தக் காயங்களுடனான நிலையில் உள்ள புகைப்படம் சமூக ஊடகங்களில் பரவியது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here