துன் மகாதீரால் மட்டுமே முன்னாள் ஐஜிபியை ரெம்பாவில் போட்டியிட சம்மதிக்க வைக்க முடியும்

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) Gerakan Tanah Air (GTA) சார்பாகப் போட்டியிடுவதற்கு முன்னாள் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் (IGP) Tan Sri Abdul Hamid Bador “சரியான” வேட்பாளர் ஆவார். நெகிரி செம்பிலான் ஜிடிஏ துணைத் தலைவர் முகமட் ஜானி இஸ்மாயில் மலாய் நாளிதழான உத்துசான் மலேசியாவிடம், இந்த விவகாரம் கூட்டணியின் உயர்மட்டத் தலைமையின் பரிசீலனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளது என்று கூறினார். ஆனால் அவரை சம்மதிக்க வைக்க துன் மகாதீரால் மட்டுமே முடியும்.

நான் எனது பார்வையை டத்தோஸ்ரீ முக்ரிஸ் மகாதீரிடம் (ஜிடிஏ துணைத் தலைவர்) தெரிவித்தேன். ஜிடிஏ வெற்றி பெற்று அம்னோவை அசைக்க விரும்பினால், அப்துல் ஹமிட் தான் மனிதர் என்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார். அப்துல் ஹமிட் பெஜுவாங்கின் உறுப்பினர் அல்ல என்றும், ஆனால் முன்னாள் உயர் போலீஸ்காரருக்கு இடம் ஒதுக்க GTA தயாராக இருப்பதாகவும் முகமட் ஜானி கூறினார். GE15 இல் GTA க்கு சாத்தியமான வேட்பாளராக அப்துல் ஹமிட்டின் பெயர் குறிப்பிடப்பட்டதாக நேற்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here