சாலை விபத்தில் பாதசாரியான சரண்யா சேகர் பலி; மற்றொருவர் படுகாயம்

ஜாலான் பந்திங் – காஜாங் (ஜாலான் ரெகோ) சந்திப்புக்கு அருகில் உள்ள தாமான் ஸ்ரீ லங்காட்டில் நடந்த விபத்தில் 2 பாதசாரிகளை  மோதி அதில் ஒருர் சரண்யா சேகர் (27) உயிரிழந்தோடு  மேலும் ஒருவர் படுகாயம் அடைந்தார்.

மேலும்  சில கார்கள் சேதமடைந்தது. இந்தச் சம்பவத்தில் காஜாங் சென்ட்ரலைச் சேர்ந்த கார் ஓட்டுநர் தாமான் ஸ்ரீ லங்காட் காஜாங்கில் உள்ள வீட்டுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தார்.

அவர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​காரை ஓட்டிச் சென்ற ஓட்டுநர், சாலையைக் கடந்து கொண்டிருந்த  இரண்டு இந்தியப் பெண்களை மோதி, பின்னர் இரண்டு MPV கார்களை மோதியதோடு ஒரு உணவகத்தின் முன் நிறுத்தப்பட்ட 4×4 கார் மீது மோதியுள்ளார்.விபத்தின் விளைவாக அதில் ஒரு பெண் பலியானார். பலத்த காயங்களுடன் இறந்தது உறுதிசெய்யப்பட்டது. மேலும் பலத்த காயமடைந்த மற்றொருவர் Kajang Serdang மருத்துவமனையில் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

காரின் ஓட்டுனர் மதுபானம் உள்ளதா என முதற்கட்ட ஸ்கிரீனிங் சோதனைக்கு உட்படுத்த BSPT IPD Kajang அலுவலகத்திற்கு மீண்டும் அழைத்து வரப்பட்டார். குடிபோதையில் கார் டிரைவரிடம் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் அவர் போதைப்பொருள் உச்கொண்டிருந்தார் என தெரியவந்துள்ளது.

விபத்து எப்படி நடந்தது என்பதற்கான உண்மையான காரணம், வேறு ஏதேனும் கூறுகள் உள்ளதா என்பது குறித்து போலீசார் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இந்த விபத்துக்கு தண்டனை விதிக்கப்பட்ட போலீசார், விசாரணை அறிக்கையை திறந்து, சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 44 (1) இன் படி இந்த வழக்கை வகைப்படுத்தியுள்ளனர்.

இந்த சம்பவம் பற்றி தகவல் தெரிந்தவர்கள் காஜாங் மாவட்டத்தில் அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது இன்ஸ்பெக்டராக இருக்கும் வழக்கின் விசாரணை அதிகாரியை நேரடியாக முகமட் ஃபைசல் பின் மொக்தார் 012-9454655 என்ற எண்ணில் விசாரணைக்கு உதவ தகவல்களை அனுப்பவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here