தனக்கு குரலில் பிரச்சினைகள் இருந்தபோதிலும் தேர்தலில் போட்டியிட விரும்பினேன் என்றார் சிவராசா

கடந்த மூன்று மாதங்களாக தனது  குரல் நானங்களில் பிரச்சினைகள் இருந்தபோதிலும், பிகேஆரின் ஆர் சிவராசா, அவர் சுங்கை பூலோ தொகுதியை இன்னொரு தவணை வெற்றி பெற முடியும் என்று நம்பியதாக கூறினார்.

சிவராசா ஒரு அறிக்கையில், பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் தனது உடல்நலப் பிரச்சினை குறித்து கவலை தெரிவித்ததாகவும், முன்னாள் சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தனது குரலுக்கு உதவுவதற்கும் பாதுகாப்பதற்கும் ஒலி பெருக்கியைப் பயன்படுத்தியதாகவும் கூறினார்.

எனக்கு மாறுபட்ட பார்வை இருந்தது மற்றும் எனது குரலின் நிலையை கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டு பிரச்சாரத்தை எப்படி வித்தியாசமாக நிர்வகிப்பேன் என்பதை விளக்கினேன் என்று அவர் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை காலை வரை சுங்கை பூலோ தொகுதிக்கு பிகேஆரின் வேட்பாளராகத் தான் இருந்ததாக அவர் மேலும் கூறினார். அன்வார் கட்சியின் வேட்பாளர் பட்டியலில் இருந்து தான் நீக்கப்பட்டதாகத் தெரிவிக்கும் முன்.

கட்சியின் தலைவராக அன்வாரின் முடிவை நான் முழுமையாக ஏற்றுக்கொள்கிறேன். எனது உடல்நிலை மற்றும் அவர் தொடர்புடையதாகக் கருதும் பிற காரணிகளைக் கருத்தில் கொண்டு இறுதி முடிவை எடுக்க அவருக்கு உரிமை உண்டு. பிகேஆரின் சட்டப் பணியகத்தின் தலைவர், கைரி ஜமாலுடின் அந்த இடத்திற்கு BN வேட்பாளராக வருவார் என்பதை கட்சியின் சுங்கை பூலோ பிரிவு அறிந்திருந்தது என்று கூறினார்.

நான் வேட்பாளராக இல்லை என்ற இந்த விவாதத்தை நிறுத்துமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன். புத்ராஜெயாவை வெல்வதற்காக பக்காத்தான் ஹராப்பான் பிரச்சாரத்தில் கவனம் செலுத்துவது மிகவும் முக்கியமானது.  உத்துசான் மலேசியா, அன்வார் கூறியதை மேற்கோள்காட்டி, சிவராசா உடல் நலக் குறைபாடு காரணமாக எதிர்வரும் தேர்தலில் வேட்பாளராக நிறுத்தப்படவில்லை.

மூன்று முறை நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்தவர் நோய்வாய்ப்பட்ட நிலையில் பிரச்சாரம் செய்தால் PH இன் வாய்ப்புகள் பாதிக்கப்படலாம் என்று எதிர்க்கட்சித் தலைவர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

சிவராசா முதன்முதலில் 2008 இல் சுபாங் தொகுதியை வென்றார். அவர் 2013 தேர்தல்களிலும், GE14 இல் சுங்கை பூலோ என மறுபெயரிடப்பட்ட பின்னர் 26,000 வாக்குகளுக்கு மேல் பெரும்பான்மையுடன் அதை பாதுகாத்தார். பிகேஆர் துணைத் தலைவர் ரபிஸி ரம்லி, சிவராசாவின் சாதனைப் பதிவு காரணமாக, சிவராசாவை நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான வேட்பாளராகத் தக்கவைத்துக் கொள்ளுமாறு பரிந்துரை செய்ததாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here