தேர்தலில் போட்டியிடுவதற்கு வாய்ப்பு வழங்கியதற்கு கைரி தேசிய முன்னணிக்கு நன்றி சொல்ல வேண்டும் என்கிறார் ஜாஹிட்

கோலாலம்பூர், நவம்பர் 12 :

வரும் 15வது பொதுத்தேர்தலில் சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிட அவருக்கு வாய்ப்பு வழங்கியதற்காக கைரி ஜமாலுடின் தமது கட்சிக்கு நன்றி சொல்ல வேண்டும் என்று, தேசிய முன்னணியின் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி தெரிவித்துள்ளார்.

கைரி ஜமாலுடினின் நடப்பு நாடாளுமன்ற தொகுதியான ரெம்பாவில் அந்தப் பணிக்கு அதிக தகுதியுள்ளவரான அம்னோவின் துணைத் தலைவரான டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசான் போட்டியிடுவதால், அவரது தற்போதைய தொகுதி கைரிக்கு வழங்கப்படவில்லை என்று ஜாஹிட் கூறினார்.

“நான் அவருக்கு (கைரி) சுங்கை பூலோவில் போட்டியிட வாய்ப்பு அளித்தேன், அது அவருடைய இடம் இல்லை. என்றாலும், அவர் தொகுதியை வெல்வதற்கு கடினமாக உழைக்க வேண்டும் மற்றும் புதிய கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான தேசிய முன்னணியின் முயற்சிக்கு அவர் பங்களிக்க வேண்டும்” என்று நேற்று இரவு பகான் டத்தோவில் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில் ஜாஹிட் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here